Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuisha kwa Mkataba wa Ajira

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by costa, Oct 5, 2011.

  1. c

    costa Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii naomba kujuzwa nini athari inayoweza kutokea iwapo mkataba uliosaini ktk ajira umeisha,mwajiri hasemi lolote ila anaendelea kutoa majukumu ya kazi tu na analipa mshahara kama kawaida.Je mfanyakazi akitaka kwenda sehemu nyingine ya kazi afanyeje?(Anaaga vipi maana mkataba wa awali umeisha yapata miezi miwili sasa)Imekaaje kwa mujibu wa sheria za kazi za Tanzania?
     
  2. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,677
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kisheria ni kwamba tayari umekwisha saini mkataba mpya kwa terms kama zile za mwanzo.Hivyo kama unampango wa kutimua lazima umpe muda wa notisi kama mlivyokubaliana kama mwazo.

    Jaribu kusoma humu kuna tread inayohusu ELRA 2004.
     
Loading...