Afisa_Nkai
JF-Expert Member
- Jul 5, 2025
- 499
- 1,064
sasa mtu asiwashauri jaman 😂kwahiyo wew ni miongoni mwa wale wakurudisha nyota si ndio mwanetu ?
sasa mtu asiwashauri jaman 😂kwahiyo wew ni miongoni mwa wale wakurudisha nyota si ndio mwanetu ?
na sisi tumeuliza kwa nia njema jamni😅sasa mtu asiwashauri jaman 😂
swali la kichokozi sanaa 😂🤌na sisi tumeuliza kwa nia njema jamni😅
Utaibiwa nyota 😁😁
Sina kazi nayo hataUtaibiwa nyota 😁😁
Bara la GIZA hili mamaee!!
Nyota ni nini?Siku hizi kumekua na wimbi kubwa la kuibwa nyota kwa njia ya mapenzi.
Hemu jichunguzeni kuna watu ambao umefanya nao tu mapenzi na kila kitu kinaanza kuharibika kiuchumi nukhsi na ukosefu wa bahati mpaka pesa ya kula inakua ngumu ujue tayar kuna mtu ameiiba nyota yako baada ya kufanya mapenzi na wewe.
Wapo ambao wakifanya mapenzi na wewe anaiiba kabisa nyota hio na kuhama toka kwako.
Ila kuna wengine wahawezi kuiiba kwa kuihamisha bali hukutumia kusafishia nyota yao hivyo anakua anataka kuonana na wewe kimapenzi mara kwa mara.
Tahadhari hasa kwa wale wanaopenda miseleleko ya kuhongwa na kununua mapenzi mtaishia pabaya.
Nimekutana na kesi nyingi anakwambia mimi sheikh mamabo yangu yalikua mazuri ila sasa hayaendinkabisa nakosa mpaka hela ya kula ukimchunguza unakuta amechotwa nyota.
Ungekuwa hauna umeme kwako ungeitafuta umulikieSina kazi nayo hata
Pesa inatafutwa...Nyuzi za taharuki na kutishana mixer masimango zimekua nyingi
Kumbe! Tanesco nao vipi?Ungekuwa hauna umeme kwako ungeitafuta umulikie
Duuuh hii ndio inakuaje ebu tupe elimu zaidi maana hujafunguka hio nyota ndio nini na inachotwa kutoka kwenye nini?Nimekutana na kesi nyingi anakwambia mimi sheikh mamabo yangu yalikua mazuri ila sasa hayaendinkabisa nakosa mpaka hela ya kula ukimchunguza unakuta amechotwa nyota.
Oya Seran ShesRise_1 nenda ukabanduliwa upewe nyotaSo nikimbandua mtu anachukua nyota yangu?
Anayetaka nyota aje
SitakiOya Seran ShesRise_1 nenda ukabanduliwa upewe nyota
"Tahadhari hasa kwa wale wanaopenda miseleleko ya kuhongwa na kununua mapenzi mtaishia pabaya"
Ajali kazini..."Tahadhari hasa kwa wale wanaopenda miseleleko ya kuhongwa na kununua mapenzi mtaishia pabaya"
Mwisho wa kunukuu .
Usiseme sijakukumbusha😊Ajali kazini...
Wakulaumiwa ni Adam na Hawa...Usiseme sijakukumbusha😊