kuhusu Mwadui!

Papaa Azonto

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
303
Points
250

Papaa Azonto

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
303 250
Habar wanahistoria!

Wanahistoria, Nauliza Je kunaukweli kuhusu hili la mtu ukitaka kuingia mji wa mwadui huko shinyanga ni lazima uwe na kibali tena unaomba kabla ya ya siku kazaa ili uruhusiwe kuingia!

Naomba kujua hili kwasababu kuna mtu ameniambia, nikapatwa na shauku ya kujua jambo hili! Mwnye naomben kujua
 

kimunyesam

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
220
Points
250

kimunyesam

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
220 250
yaani hapo Maganzo hapo? TusubirSimiyuyetu atatupa jibu, ila lisiwe la ki-CCM
Kaka ni kweli bila kibali zamani huingii mwadui.lakini sasa unaweza kueleza tu getini unakwenda kumuona nani ukaruhusiwa.kumbuka mwadui ilikua imezungushiwa uzio yote na ulinzi wa kutosha kwa ajili ya mgodi wa almasi. Mahitaji yote enzi wazungu wapo yalipatikana supermarket(duka kubwa),hospitali ya uhakika,shule mabasi yalikuwemo mengi tu.iliitwa ulaya ndogo!
 

shabiki

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
549
Points
500

shabiki

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
549 500
yah!lazima uombe kwa maandishi,labda uwe unakwenda kumwona mzito, niliwahi kwenda pale kwa ajili ya project flan hivi,kamera zilizuiliwa mlangoni, kuhusu pink diamond inayopatikana pale chini ya Petra Diamonds company tulielezwa,tulipoanza kuuliza kuhusu mrabaha tu,amri ikatoka huko,tukasindikizwa mpaka maganzo,tukapewa makaratasi tu yakumalizia project!
 

Forum statistics

Threads 1,389,198
Members 527,876
Posts 34,019,644
Top