kuhusu Mwadui!


Papaa Azonto

Papaa Azonto

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
311
Likes
199
Points
60
Papaa Azonto

Papaa Azonto

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
311 199 60
Habar wanahistoria!

Wanahistoria, Nauliza Je kunaukweli kuhusu hili la mtu ukitaka kuingia mji wa mwadui huko shinyanga ni lazima uwe na kibali tena unaomba kabla ya ya siku kazaa ili uruhusiwe kuingia!

Naomba kujua hili kwasababu kuna mtu ameniambia, nikapatwa na shauku ya kujua jambo hili! Mwnye naomben kujua
 
B

bdo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,758
Likes
1,646
Points
280
B

bdo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,758 1,646 280
yaani hapo Maganzo hapo? Tusubiri Simiyuyetu atatupa jibu, ila lisiwe la ki-CCM
 
kimunyesam

kimunyesam

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
221
Likes
146
Points
60
kimunyesam

kimunyesam

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
221 146 60
yaani hapo Maganzo hapo? TusubirSimiyuyetu atatupa jibu, ila lisiwe la ki-CCM
Kaka ni kweli bila kibali zamani huingii mwadui.lakini sasa unaweza kueleza tu getini unakwenda kumuona nani ukaruhusiwa.kumbuka mwadui ilikua imezungushiwa uzio yote na ulinzi wa kutosha kwa ajili ya mgodi wa almasi. Mahitaji yote enzi wazungu wapo yalipatikana supermarket(duka kubwa),hospitali ya uhakika,shule mabasi yalikuwemo mengi tu.iliitwa ulaya ndogo!
 
S

shabiki

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
450
Likes
148
Points
60
Age
29
S

shabiki

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
450 148 60
yah!lazima uombe kwa maandishi,labda uwe unakwenda kumwona mzito, niliwahi kwenda pale kwa ajili ya project flan hivi,kamera zilizuiliwa mlangoni, kuhusu pink diamond inayopatikana pale chini ya Petra Diamonds company tulielezwa,tulipoanza kuuliza kuhusu mrabaha tu,amri ikatoka huko,tukasindikizwa mpaka maganzo,tukapewa makaratasi tu yakumalizia project!
 

Forum statistics

Threads 1,235,916
Members 474,863
Posts 29,240,433