Kuhusu mbwa wa polisi aliyetoweka

Kuhusu mbwa wa polisi aliyetoweka

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
2,593
Reaction score
2,019
Mbwa anayetafutwa ni mbwa special aliyetolewa na Serikali ya Marekani na ana uwezo wa kunusa pembe za tembo kwenye makontena bandarini. Naona kama hajaonekana, kamanda sirro IGP ni bye bye
 
Mbwa anayetafutwa ni mbwa special aliyetolewa na serikali ya marekani na ana uwezo wa kunusa pembe za tembo kwenye makontena bandarini. Naona kama hajaonekana, kamanda sirro IGP ni bye bye
,,
IMG-20180721-WA0012.jpg
 
Back
Top Bottom