Kuhusu ajira mpya

Luhomano

Member
May 1, 2020
53
125
Wakuu habari ya jumapili Nina mdogo wangu kasoma kozi ya laboratory science and technology chuo cha ualimu Monduli ngazi ya diploma kahitimu mwaka Jana 2019 , sasa naomba kuuliza je anaweza kuomba ajira zilizotangazwa hapa juzi ukizingatia wao wanatambuliwa kama laboratory technicians na siyo waalimu na huku wamesoma katika vyuo vya ualimu, maalumu kwaajili ya shule za sekondari.
 

Teknologist

JF-Expert Member
Oct 20, 2018
559
1,000
Wakuu habari ya jumapili Nina mdogo wangu kasoma kozi ya laboratory science and technology chuo cha ualimu Monduli ngazi ya diploma kahitimu mwaka Jana 2019 , sasa naomba kuuliza je anaweza kuomba ajira zilizotangazwa hapa juzi ukizingatia wao wanatambuliwa kama laboratory technicians na siyo waalimu na huku wamesoma katika vyuo vya ualimu, maalumu kwaajili ya shule za sekondari.

Hakuna kazi hapo
Hili ni Changa la Macho
Process itakuwa ndefu mpaka uchaguzi uishe halafu......
 

King snr

JF-Expert Member
May 25, 2015
1,118
2,000
Aombe tu naye yuko chini ya wizara ya elimu maana sehemu yake ya kazi ni sekta hiyo
 

Da Gladiator

JF-Expert Member
Aug 3, 2020
1,170
2,000
Aombe ajaribu bahati, maana ajira zao huwa wanatoa chache , lakini kimsingi hawa watu wanahitajika sana, hawa ndio walipasa kuzisimamia Maabara alizoziacha Jakaya Kikwete.
 

Minja Ngalason

JF-Expert Member
Jan 8, 2017
382
500
Wakuu habari ya jumapili Nina mdogo wangu kasoma kozi ya laboratory science and technology chuo cha ualimu Monduli ngazi ya diploma kahitimu mwaka Jana 2019 , sasa naomba kuuliza je anaweza kuomba ajira zilizotangazwa hapa juzi ukizingatia wao wanatambuliwa kama laboratory technicians na siyo waalimu na huku wamesoma katika vyuo vya ualimu, maalumu kwaajili ya shule za sekondari.

Anaweza kuomba kama
1.Kada wa Chama kindakindaki
2.Mfia chama
3.Ana Kadi na cheti kabsa
4. Awe ametoka kanda maalum kwa kigezo cha Jina
Hivyo ni vigezo muhim mkuu abadan asilan lazima awe amequalify akiwa na vigezo tajwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom