Kufuta uanachama Hi5! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufuta uanachama Hi5!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Yo Yo, Sep 10, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau naomba kama kuna mwenyekujua jinsi ya kufuta uanachama kwenye hi5.com......
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..i suppose it's more like kufuta email account.

    ..you let it die! you know, don't log in.

    ..or try sending an email to the webmaster.
     
  3. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kazi rahisi sana ingia kwenye profile ukiingia tu home page angalia upande wa kulia juu kwenye cona utaona wameandika account click pale alafu ikishafunguka page utaona upande wa chini kulia wameandika cancel account so pale unaweza kufuta page yako...Nadhani nimekuelewesha kama hujaelewa uliza wapi hujaelewa nitakusaidia pia...Pamoja
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Asante Yasin ni katika kukaba hawa wake zetu.....
     
  5. Lasthope

    Lasthope Senior Member

    #5
    Sep 11, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    makubwa haya, we yoyo wewe kumbe ndo mambo tunayofanyiana haya, sawa bwana
     
  6. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahahhaa Yoyo na lasthope sawa sawa kabisa naona jamaaa kaamua kuvuta page kabisa...Naona kaona hali imekuwa ngumu sasa bora nijiondoe tu lakini pia ni rahisi sana nadhani atakuwa ameelewa zaidi
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ...Yo Yo, najua umeuliza jinsi ya kufuta umember, hata hivyo miye nakushauri usifute. Iache iwe kama back up yako ya facebook tu (assuming you are a member)! Punguza mapicha kule na info nyingine sensitive ulizoweka tu. Halafu kama kuna watu huwapendi, basi uwa delete wasiwe marafiki zako...

    ....kumbuka, kwenye Hi5 kuna degree of customization ambayo ni ngumu kufanyika kwingineko kule. Miye Hi5 sitoiacha!
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    POle sana kwa kweli najaribu mbinu rahisishi ili tufike sina nia mbaya......
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    sijaona faida ya hi5 mpaka sasa hivi......zaidi ya kutishia kuanguka kwa mahusiano.....hizi social network kwa wabongo kila mtu ana nia yake wengine nia zao sio chanya.....
     
Loading...