Kufungua simu!!!

Kufungua simu!!!

Mkuu Mtazamji sio Valentine bali najua ni sl3 new security. Mimi ninaufahamu wa njia kuu mbili ambazo zinatumia bruteforce ambazo sio nzuri sana kwa ku-unlock sl3.
Nazo ni Local brute-force na Server brute-force. Ambazo inafanyika kwenye --7 level Hashes + IMEI.
Local brute-force unafanya kwa kutumia box lako mwenyewe. MX-Key Activation sl3 unlock(need pay for activation) / CycloneBox FREE and STANDALONE SL3 Unlock (no activation/logs) na sidhani kama hapa mafundi wetu wanaofanya kwa mabox yao wanaweza kufanya bruteforcing maana lazima uwe na pc iliyoshiba kufanya brute-force ya sl3. lazima uwe na vga graphic iliyoenda shule na si CPU iliyoenda shule. kwa kufanya Local brute-force lazima uwe na pc with supported GPU kama ni AMD/ATI HD-57XX, au NVIDIA with CUDA support.

mfano hii Tesla S1070 500 inauzwa $9000 mda wa ku-unlock simu moja ni 11days.
na GeForce GT230 hii inauzwa $70 mda wa ku-unlock simu moja ni 238days

Ukiangalia kwa umakini tatizo hapa linakuja kwenye mda huwezi kumwambia mteja eti aje kuchukua simu yake baada ya 238days, hawezi kukuelewa. ili uweze kwenda na mda lazima u-invest kiasi kikubwa cha pesa.
checki hapa ujue mda wa ku-unlock kulingana na GPU na bei za GPU http://golubev.com/gpuest.htm

Mafundi wengi wameshindwa ku-meet hizo GPU specifications na ndo maana inakuwa ngumu kufanya local brute-force.Sidhani kama kuna aliyewahi kufanya local brute-force na akafanikiwa kama yumo humu jamvini basi ajitokeze. Yaani anunue machine nyingine yenye GPU spec hizo kwaajili ya ku-unlock only sl3!!!! haiingii akilini ni bora njia ya server bruteforce.

Server bruteforce: mfano griffin Team/cyclone/UB ambazo zitakufanyia brutefocing kwa mashine zao online. kwakuwa wao wanauwezo kifedha na wameunganisha almost mashine 20. unapata unlock-codes kwa mda mfupi kulingana na wateja mlio request na unalipia credits for sl3 unlocking, which is a little bit high

Lakini ili kufanikisha kazi kwa brute-force lazima hash ya simu yako iwe supported. Kama haipo hapa chini then haitafunguka. Utapata msg: hash not supported naona hili ndo lilikuwa tatizo la Sele. That means the only solution itakuwa online code provider. Mimi kwa uelewa wangu nafkiri sele nae atakuwa alishaipeleka kwa Mwesiga na ikashindikana, hivyo akaona kuliko kuizungusha zungusha ni kumwambia tu mteja kuwa imeshindikana.

suppoted harshes ni hizi hapa chini

38F312750F686F9FC9B1B3778774A195
9A28E119033B91D14D22838C86D0D53C
9DDBFCFE6E73CED7D8C6268C8EB85723
A5404AE83A594ECADEE532F0C236BFA6
BAF3A9C3DBFA8454937DB77F2B8852B1
CAEEBB65D3C48E6DC73B49DC5063A2EE
E9EFF4BFAA5393217CA6B17755FC3E14
F2D76DFAFD66C7F195F278417DF05888
F682624FFB08F6D955DBE7D9C0485084
FCB5C510AF7F09F313D9BDE85A707CC0

Kuna hii ya online code provider, I don't rely sana na hii ila ni nzuri. mafundi wanaiogopa maana unaweza kupata wrong codes kutoka kwa supplier na ikakuletea matatizo na huyo mteja wako. Maana huwa hawa-refund inamaana inakula kwako.

.::Kariakoo::. Can dig that phone for 1hrs
 
Back
Top Bottom