Wadau naomba msaada kwa yeyote mwenye kujua wapi naweza kupata huduma.
Nina simu (NOKIA E71) nimeletewa toka Australia lakini imekuwa locked kwenye mtandao fulani wa simu wa huko,ni mpya.
Nimejaribu kuipeleka kwa fundi mmoja (anaitwa SELE) mtaa wa Samora pale imemshinda.
Je,kuna mtu anafahamu wapi naweza kupata huduma ya ku-unlock hiyo simu?au nifanyaje?
Nina simu (NOKIA E71) nimeletewa toka Australia lakini imekuwa locked kwenye mtandao fulani wa simu wa huko,ni mpya.
Nimejaribu kuipeleka kwa fundi mmoja (anaitwa SELE) mtaa wa Samora pale imemshinda.
Je,kuna mtu anafahamu wapi naweza kupata huduma ya ku-unlock hiyo simu?au nifanyaje?

