Kufunga macho kwa mabinti ni aibu ama maumivu ?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,685
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,685 280
Nimewiwa kuuliza hili hiivi wakati wanandoa mkiwa mnakula lile tunda
wengi wamekuwa wakisema nanii wenzao wanafunga macho
na wengine huanzia hata wakati wa romance na mpaka unapoanza
kumantain above see level bado wanakuwa wanafunga macho

najiuliza hii ni kwa kuona aibu ama wanapofunga macho wanakuwa
wanasikilizia maumivu?? Na kama maumivu iweje waje kuiita rahaa baada
ya sekunde kadhaa tena sio raha tu yaani tamuuuuuuuuuu tamuuuuuu!!!!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Nimewiwa
kuuliza hili hiivi wakati waandoa mkiwa mnakula lie tunda
wengi wamekuwa wakisema nanii wenzao wanafunga macho
na wengine huanzia hata wakati wa romance na mpaka unapoanza
kumantain above see level bado wanakuwa wanafunga macho

najiuliza hii ni kwa kuona aibu ama wanapofunga macho wanakuwa
wanasikilizia maumivu??na kama maumivu iweje waje kuiita rahaa baada
ya sekunde kadhaa tena sio raha tu yaani tamuuuuuuuuuu tamuuuuuu!!!!
Hahahahahaha......... Pdidy bhana!! huwa wanackilizia utamu. ila embu 2subiri wafungaji hayo macho watwambie huwa wanackilizia nn.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
ukiona hvo wengi wao ukiacha wale wezi,wengi wao huwa wanaloose their minds,lyk they in the other world...............huuuuh
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
117
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 117 160
mie napita tu....
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Iyo inaitwa steem,ama mzuka@pdidy
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
nimewiwa kuuliza hili hiivi wakati waandoa mkiwa mnakula lie tunda wengi wamekuwa wakisema nanii wenzao wanafunga macho na wengine huanzia hata wakati wa romance na mpaka unapoanzakumantain above see level bado wanakuwa wanafunga machonajiuliza hii ni kwa kuona aibu ama wanapofunga macho wanakuwawanasikilizia maumivu??na kama maumivu iweje waje kuiita rahaa baadaya sekunde kadhaa tena sio raha tu yaani tamuuuuuuuuuu tamuuuuuu!!!!
mmmh! Unamaneno ya kitumishi/kilokole!! Eti nimewiwa!!!
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
335
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
335 18 35
Nimewiwa
kuuliza hili hiivi wakati waandoa mkiwa mnakula lie tunda
najiuliza hii ni kwa kuona aibu ama wanapofunga macho wanakuwa
wanasikilizia maumivu??na kama maumivu iweje waje kuiita rahaa baada
ya sekunde kadhaa tena sio raha tu yaani tamuuuuuuuuuu tamuuuuuu!!!!

Pdidy we huwa hufungi machooooo????
I tend to close my eyes as well - so that I can totally absorb myself in the moment. I don't do it on purpose - or to avoid eye contact - it just happens. I do peek once in awhile though
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
38
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 38 0
Haahaahaaaa! Labda anaiogopa sura yako inamtisha lol.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,878
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,878 80 145
Huwa ni wizi mtupu.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,685
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,685 280
ukiona hvo wengi wao ukiacha wale wezi,wengi wao huwa wanaloose their minds,lyk they in the other world...............huuuuh
mkiataba feki umenifurahisha
umenikumbusha mbali niliambiwa na dk mmoja ukitaka kuchelewa kumwaga usiniulize nini
kumbuka mbayawako basi nikiwa shugulini namkumbuka prof mmoja wa somo la maji anaitwa
mayo basi nikifikiria somo lake yaani pale nashinda hata wiki aitoki ndugu yangu hii niuwazi na ukweli
ama kama uamini jaribu
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,685
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,685 280
pdidy we huwa hufungi machooooo????
I tend to close my eyes as well - so that i can totally absorb myself in the moment. I don't do it on purpose - or to avoid eye contact - it just happens. I do peek once in awhile though
yaani umemaliza kila kitu ma dear ni kweli wengine inakuja automatic ila msijekuwa mnakumbuka machungu ili tupate muda wa kukesha kuzitafuta zilipo
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,685
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,685 280
Pdidy we huwa hufungi machooooo????
I tend to close my eyes as well - so that I can totally absorb myself in the moment. I don't do it on purpose - or to avoid eye contact - it just happens. I do peek once in awhile though
mwaya tukifunga wote macho si shetan atakuja tusimwone jamani!!huwa lazima mmmoja awe macho kumkimbiza shetan
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Nimewiwa
kuuliza hili hiivi wakati waandoa mkiwa mnakula lie tunda
wengi wamekuwa wakisema nanii wenzao wanafunga macho
na wengine huanzia hata wakati wa romance na mpaka unapoanza
kumantain above see level bado wanakuwa wanafunga macho

najiuliza hii ni kwa kuona aibu ama wanapofunga macho wanakuwa
wanasikilizia maumivu??na kama maumivu iweje waje kuiita rahaa baada
ya sekunde kadhaa tena sio raha tu yaani tamuuuuuuuuuu tamuuuuuu!!!!
Haha,hivi umewahi kujiuliza itakuaje
una kiss na mwenzako afu kakukodolea jicho?
au wote mna kodoleana macho?
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,198
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,198 280
Huwaga tunakua tunawaibia tu..nothing much!
 
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
194
Likes
7
Points
35
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined Sep 19, 2011
194 7 35
mwaya tukifunga wote macho si shetan atakuja tusimwone jamani!!huwa lazima mmmoja awe macho kumkimbiza shetan
Nani sasa Kati ya wawili hao atatakiwa kufunga macho????
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,685
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,685 280
haha,hivi umewahi kujiuliza itakuaje
una kiss na mwenzako afu kakukodolea jicho?
Au wote mna kodoleana macho?
samahani kwa ndugu zangu wachaga
clemmy kama ushawahi kwenda harusi za wachaga unajua kwa nini wanashikana mikono...
Hili nakusaidia usishangae ukimpata mchaga akikupa penzi ndio kwanza anakutolea jicho
kama umeshika surua li upande wa kulia
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,685
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,685 280
siku ya ww pdiddy kupewa uppostle mimi ntapewa ushemasi ama uzee wa kanisa
teeehh teeehhh hivyo appostle;ushemasi gaianeni
mi nataka uweka hazina bana ,,nataka kula mema ya nchi hapa hapa duniani!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567