Kufukuliwa kaburi na kuchukuliwa sanda [UFAFANUZI]

Kufukuliwa kaburi na kuchukuliwa sanda [UFAFANUZI]

KINGKOMANDO

Member
Joined
Jan 4, 2013
Posts
22
Reaction score
2
Imekuwepo kuripotiwa vibaya tukio hilo na baadhi ya vyombo vya habari mf. RFA tar 17 ktk kipindi cha matukio waneripoti kua mwili wa marehem umekutwa juu ya kaburi. Ukweli ni huu hapa '' tar 12 usiku wa kuamkia tar 13 kijana JUMA UHURU mauti yalimkuta ktk hospitali ya mkoa wa KIGOMA Maweni.

Tar 13 saa kumi alaasiri baada ya swala yalifanyika mazishi yake ktk makaburi ya kijijini kwao jirani na soko au chini ya lililokua eneo la ACTION AID. Tar 15/1/2014 asubuhi KABURI LAKE LILIKUTWA UDONGO UMETOLEWA MPAKA ENEO LA MWANANDANI SEHEM YA MIGUU MABANZI KAMA MANNE YAMETOLEWA UKUTANI MWA KABURI KULIKUTWA ALAMA YA MAKALIO YA WAHALIFU HAO.

WALICHOFANYA NI KUISHIKA SANDA NA KUIVUTA MPAKA KUMVUA MAREHEMU NA KUONDOKA ZAO. Hivyo mwili ulikutwa upo wazi sehemu za miguuni ndani ya KABURI na sio JUU kama ilivyoripotiwa na vyombo vya habari.

Baada ya hapo ilinunuliwa sanda nyingine yakatolewa mabanzi yote ukazungushiwa mwili wa marehem mabanzi yakawekwa juu badae majani halafu udongo kurudishwa tena na kuwa tena kaburi.

Mungu mrehem marehem wetu na umfutie dhambi zake.
 
Waandishi wa habari muwe mnafika eneo la tukio sio kupiga sim tu.
 
Mie hii habari sijaisikia,kisa cha kufanyika hilo tukio ni nini?
 
Elimu ya darasani ikikosekana, watu wanajikita kwenye "sayansi" za asili...
 
Wamekusikia hao waandishi wa habari. Ila swali walikuwa wanataka nini hao waliofukua hilo kaburi?
 
Unaonekana umeandika kwa kuonesha malalamiko juu ya upotoshwaji wa habari je ushawasiliana na hao RFA? Hafu hapa ni jukwaa la siasa hii habari haiwezi kuwekwa hapa Mods hebu iondoeni.

Waandishi wa habari muwe mnafika eneo la tukio sio kupiga sim tu.
 
Hiyo ndio Kigoma bana wenyewe wanasena mwisho wa reli. Yule chukizo alisema yeye anauwezo wa kuua hata panya waliopo ndani ya nyumba ya wabaya wake kwa hiyo hata hili haishangazi likitokea huko
 
Back
Top Bottom