Kuficha au kujificha hakutasaidia

Naona umekasirika sana baada ya kudhibitiwa usiibe mali za watu na kuharibu , zile mali mlizoiba kwenye maandamano uchwara ya kuhalifu zimewanogea sana mnajiona hamuwezi kuishi bila kufanya ule unyumbu wenu.

Sasa toka tena ukafanye maandamano yenu ya kinyumbu uone utakachokutana nacho
 
Kwa wana CCM wenyewe haya sio mageni, Na hawawezi kushangaa sana.

Wanachopenda wao ni wakikuweka kwenye Corner usitoe mlio, Tulia kama watanzania walivo tulia home jana ๐Ÿคฃ
 

View: https://youtu.be/P2J6CDM8J_8?si=aFlU283p7E2Njx0-Wewe UVCCM Lucha ni mbwa koko wa getini tu ukisubiri kuokota makombo ya bwana zako ule uende kulala...!!

Hujui chochote kinachoendelea ndani ya nyumba. Tulia wanaume waikomboe Tanganyika yao๐Ÿšถ๐Ÿป๐Ÿšถ๐Ÿป๐Ÿšถ๐Ÿป
 
Ila nyinyi watu ni mataahira sana
 
Kwani kuna lolote huko? Wanaouliza yuko wapi je kama kapumzika presha zenu za jana ama anajisikia vibaya mnataka mkampelekee panadol?๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜‚
 
Wewe endelea kukejeli kuudhi lkn ungetoka nje uone kuna giza nene limetanda. Nature imesha take place.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ