Hakika mkuu hii hoja nilishahau kuiwekaMungu sio mjinga hadi awaahidi waislamu kuwapa mabikra 70 kama Zawadi ya kutenda mema wakifika tu mbinguni kwake.
Mungu sio mjinga hadi atengeneze papuchi tamu. Hakuna dhambi tutafune papuchi wazee.
Sent using Jamii Forums mobile app
Amesema "siyo dhambi kabisa"Kwahiyo mkuu Zero IQ kutembea na mje wa mtu sio wizi wala sio kumkosea mwenye mke heshima??
[emoji3] [emoji3] [emoji3] Tecno amber nini mkuuWrite your reply...halaf kwel ngoja nifate ushauri wako.SENT BY TECNO AMBER RUTTY AG 7 using jamiiforums
Wewe ndiye suriya Wa Suleiman? Kati ya hao 300?Lina ukweli jambo hilo,
cha msingi mapenz yasikufanye kuyafata kwa njia mbaya za kujiweka katika risk ya kupoteza maendeleo na kuanza kulilia msaada.
Sent using Jamii Forums mobile app
Babaangu ndio huyo Suleiman.. Kumbe wewe ni Ma Mdogo wangu.Yaah mmoja wapo ni mm nawa pili ni baba ako. Hajakusimulia baba ako?
Sent using Jamii Forums mobile app
Pitisha mikwaju sanaaaZero IQ mimi ndio naamini hivyo kwangu kufanya mapenzi (ngono) siyo dhambi .
Ukiniuliza kwa nini nitakujibu tu kwamba ni ka mbinu tu walichotumia wazungu ili tuogope kujipimia utamu kwa mademu zetu wakali (wenye Chura,makinikia) kama yule siti nani sijui waliomuweka kwenye makumbusho yao,
Wanaume tumeumbwa Rijari kwa kazi moja tu ya kibiolojia sasa kwa nini iwe dhambi,
Unaogopa kuitafuna papuchi ya jirani anaekushobokea kisa eti umeoa unaogopa dhambi, [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3],
Ulishawahi kujiuliza kwa nini Mungu kaumba wanawake wengi kuliko wanaume yaani ile Ratio ya 4:1?
ingekuwa kufanya mapenzi dhambi basi ata ratio ingekuwa sawa yaani 1:1,
Mfalme suleiman alikuwa kipenzi cha Mungu hadi kufikia hatua ya kupewa hekima na utajiri usiomisilika lakini hakuona dhambi kuwa na mademu 700 plus masuria (michepuko) 300,
Wewe na kademu kako kamoja eti unaogopa kumcheat kwa kuogopa dhambi? [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] nani kasema .
Dhambi ni kuiba mali ya mtu ,kumtukana mtu na kumkosea heshima,kuua na zingine nyingi lakini siyo kufanya mapenzi,
Nawaambia ingekuwa dhambi hakika muumbaji asingekubali hii update ya mademu wa siku hizi wenye chura ipitishwe .
Cc Zero IQ.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ma Mdogo bwanaaa.. Unajisifia unajua kupika? Mbna mzee suleimani alikua anapenda kula kwa ma mkubwa mamaake ake Daudi?Acha ubishi wew mimi ndo baba ako, mama ako ananipenda aambiliki, we muulize tu,
Nampenda mama ako anajua kupika sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ma Mdogo bwanaaa.. Unajisifia unajua kupika? Mbna mzee suleimani alikua anapenda kula kwa ma mkubwa mamaake ake Daudi?
Sent using Jamii Forums mobile app