Kufanya mapenzi kabla ama baada ya Ndoa, kipi bora?

Kufanya mapenzi kabla ama baada ya Ndoa, kipi bora?

Tatizo lipo kwa wanawake...mwanaume unaweza ukawa unamsubiri mwanamke pengine hadi NDOA...lakini kumbe kuna KIDUME kinamtafuna...kuna jamaa yng mmoja alikuwa na mchumba wake...wakapanga akimaliza chuo ndiyo wataoana...kilichofata mwanamke alirudi na mimba kubwa tu chuo....jamaa analia hadi leo
Kuna ka ukweli kwenye hili. Wenzetu kwa maumbo yao yalivyo. Wanaweza kusubir hadi ndoa
 
Tatizo lipo kwa wanawake...mwanaume unaweza ukawa unamsubiri mwanamke pengine hadi NDOA...lakini kumbe kuna KIDUME kinamtafuna...kuna jamaa yng mmoja alikuwa na mchumba wake...wakapanga akimaliza chuo ndiyo wataoana...kilichofata mwanamke alirudi na mimba kubwa tu chuo....jamaa analia hadi leo
Dah
 
ahaaaaa nyie si mnasemaga msiuziwe mbuzi kwenye guni? Ndo maana ya "shake well before use"
Noma saana..hayo mambo ya kusubiri kula hadi NDOA.... Ukiangalia hata NDOA nyingi za namna hii...kudumu ngumu SNA...maana KIDUME kinakuwa na matumaini makubwa sana...kwamba labda akifika atakuta mwanamke yupo hivi.... Matokeo yake akishaoa anakuta mwanamke yupo vile...sasa kudai mahari anashindwa...ALIVYOTARAJIA MWANAMKE HAKUWA VILE.....ndy maana tuanaonja kwnza...kabla ya Ndoa.....pia KUMTAFUNA kabla ya NDOA.... Itakusaidia KUJUWA NETWORK zake za mahusiano....kabla ya KUOA....kama wewe unamsubiri mchumba na humtafuni UTAKUJA KULIA kilio cha MBWA mdomo juu....na hao wanaosema sijuwi BIBLIA inasema hivi au inaongea vile wanapaswa kuelewa WALE WANAWAKE waliozungumziwa kwenye VITABU VYA MUNGU SIO wa leo ....wanawake wale walishapotea miaka mingi iliyopita hapa DUNIANI HAWAPO TENA...
 
Wote tuna makosa kwaio ..wote twafanya dhambi ya zinaa..
Ni kweli tunafanya makosa ila ya wanawake yamezidi...vitabu vinasema TUSIZINI...na tufunge NDOA kwanza ndy TUWAINGILIE WAKE zetu.....tatizo linakuja Ukisubiri MWISHO unapata maumivu.....wanawake wa sasa sio hao waliozungumziwa ktk vitabu vya MUNGU...wapo wachache sana hapa DUNIANI...
 
Edwin mimi sina maneno nataka tuwekane sawa na mwisho tukubaliane kwamba kinachofanywa kabla ya ndoa ni dhambi ya zinaa na sio maneno yangu bali yameandikwa katika vitabu vitakatifu
Unaweza ukawa sahihi kabisa kibiblia ila nacho omba Mimi ni kujua maana sahihi ya neno NDOA!
Sawa mkuu, ila hizo ni DAWA , na sisi ni BINADAMU

[emoji3][emoji3] mkuu ndo hapo pengine ukakubal msubiriane tena sio kwa kumlazimisha mnaongea mnafurah kabisa ...kumbe huku nyuma ana plan B, wewe msubiriane, lakini kijeba mwingine twende kazi, mwisho wa siku unapigiwa simu ...eh bwana makalango mbona tumemuona shemeji anaolewa huku na mwingine
 
Tatizo lipo kwa wanawake...mwanaume unaweza ukawa unamsubiri mwanamke pengine hadi NDOA...lakini kumbe kuna KIDUME kinamtafuna...kuna jamaa yng mmoja alikuwa na mchumba wake...wakapanga akimaliza chuo ndiyo wataoana...kilichofata mwanamke alirudi na mimba kubwa tu chuo....jamaa analia hadi leo
Haya sasa bwana Pato, unaona matatizo haya yakusubili mpaka ndoa?
 
Haya sasa bwana Pato, unaona matatizo haya yakusubili mpaka ndoa?
Nimeona bwana edwin,,ila yote kwa yote ni kumuomba Mungu akupe yule ambaye atamanisha anachokisema na atasimama na msimamo wake huyo hadi lengo lenu litimie la ndoa. Naamin wapo wanawake wa aina hio, Mungu anajua wapi walipo na zaid wenye hofu ya Mungu ndani yao.
 
Faida ni zipi na hasara ni zipi lin
share with us
Faidi ni kuwa unamjua vizuri mtu kabla hamjaingia kwenye ndoa "in bed wise" inapunguza kelele za sijui machine yake iko vile sijui iko hivi, hutapata surprise.

Hasara ni pale kama uhusiano hautafika kwenye ndoa, na ndio ushachunguliwa dudu/pussy.
 
Waliosema shake well before use hawakukosea.
Shake before use,inasaidia kujua stamina ya mwenzi wako,na ukijia utajua nini cha kufanya.
Shake well before use safi kabisa usipofanya hivyo utakuta ni bwawa siku unakabidhiwa mzigo.
ef92643634ea76e86b11fca3363fef62.jpg
 
Unahitaji kifungu kinachokuambia moja kwa moja kuwa usisex kabla ya Ndoa?

Hata hivyo nilicho na uhakika nacho ni kuwa Biblia imepinga UASHERATI NA UZINZI na kuviita kuwa ni Dhambi.

UASHERATI ni kitendo cha kufanya mapenzi kabla ya ndoa.

UZINZI ni kitendo cha kufanya mapenzi na mke au mume wa mtu

Hivyo kufanya mapenzi kabla ya ndoa ni UASHERATI ambao ni dhambi.
Kumbe Kaffir sometimes unakuaga na maneno vile yana busara!!!
 
Kumbe Kaffir sometimes unakuaga na maneno vile yana busara!!!
Kweli kabisa, tatizo ulishanifananisha na Muddy (Mtume wenu) wa mecca kwa kile alichomfanya mtoto...Mimi siwezi hilo
 
Back
Top Bottom