Kufanikiwa mara ya kwanza taabu saana

Kufanikiwa mara ya kwanza taabu saana

Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
Kwanza Hongera Na shikilia hivyo hivyo. achana Na fikira za kutafuta ama kuchezea KQM∆ ni hatari sana kwa AFYA yako, will be die mapema
 
Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.

Kwenu kuna Vitz au passo?
Naona dalili zote utawekewa Application ya Uber kwenye simu
 
Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
Muda wako bado ukikua utaelewa cha kufanya kazana na shule ujifunze mengi na ya muhimu zaidi..
 
Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
Sasa uyo anbae a nakutxt bado mfumue anataka dudu
 
Kuandika kwenyewe ni shida achana na hayo mambo ukifikia wakati wako utakinai mwenyewe.
 
Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
[/QUOTE
Kumbe uko huku Jumatatu baada ya matangazo ya assemble uje mwenyewe ofisi ya nidhamu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom