Kufanikiwa mara ya kwanza taabu saana

Kufanikiwa mara ya kwanza taabu saana

Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
Na iyo avatar kwa profile ni wewe sio?
 
ha ha ha ha ha ha ha


Jamani mdogo wetu tumsaidie tu kwani nyinyi hamjui nyenge mbaya alafu si mnaona umri huo Foolish Age


ha ha ha ha
Kwani si ajilipue tu, apige nyeto maisha yakwende mbele amalize shule[emoji3]
Naona mabinti wamesha mtoa jasho.
 
Lazima ni kijana wa kinondoni huyu.......sio bure!
 
ungemtia kelebu...mbona angetuliaaa
Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
 
mi kinachonshangaza mbona mimi nilivokua na miaka kumi na Tisa nilikua najua kutofautisha kati ya l na r.........
 
Akija mnyweshe nyagi uyo ataachia mwenyewe bumunda hilo
 
achana na hayo makunguru Box hapo juu yaliyokupa ushauri na kukukejeli yamejaa unafki wengine walibakwa na wafanyakazi wa ndani walivyokuwa watoto kuna baadhi ya nyuzi inaitwa "siku ya Kwanzaa kufanya" sjui Kama nimepatia jina in short mengine yameanza yakiwa msingi yamejisifia huko wengi ni madomo zege wengine hawana ela kwa hyo lazima washaangae dogo anawaambia nini mpaka wanaingia magetoni

dogo hapo ushakuwa mtu mzima 19 sio michache embu Kwanzaa jipongeze hata kumiliki leseni hapo ulipo unaruhusiwa kuhusu Yale makunguru box mengine yanayokwambia urudi shule usome Kwanzaa yaulize elimu yao imewaletea nini kwanza yalipata ngapi skufichi dogo mengi yalikuwa vilaza yamefaulu kawaida hakuna t. o hata mmoja masomo yapo dogo huu ndo mda wako wa kupenzika cha msingi pangilia ratiba


kuna yale makunguru box mengine yalikuwa yakiponda kabila lako sikufichi dogo hayo mengi utakuta ni Yale majamaa yanatoka makabila ya ajabu wala mijusi wengine naskia yapo huko bushi bora hata na wewe msukuma nyie mko vizuri


turudi kweny Mada dogo tatizo una pupa sana utakiwi kuforce hawa ni wakubembelezwa na touch za maana mpaka wanalegea yaani akishaingia room usizembea sio kuforce

dogo nimechoka kuandika baadae ntarudi nikupe mambinu lazma ufaidi watoto wazuri. halafu dogo kuna mikunguru box inauliza shule zimefunguliwa iulize kwani inataka kusoma memkwa
 
achana na hayo makunguru Box hapo juu yaliyokupa ushauri na kukukejeli yamejaa unafki wengine walibakwa na wafanyakazi wa ndani walivyokuwa watoto kuna baadhi ya nyuzi inaitwa "siku ya Kwanzaa kufanya" sjui Kama nimepatia jina in short mengine yameanza yakiwa msingi yamejisifia huko wengi ni madomo zege wengine hawana ela kwa hyo lazima washaangae dogo anawaambia nini mpaka wanaingia magetoni

dogo hapo ushakuwa mtu mzima 19 sio michache embu Kwanzaa jipongeze hata kumiliki leseni hapo ulipo unaruhusiwa kuhusu Yale makunguru box mengine yanayokwambia urudi shule usome Kwanzaa yaulize elimu yao imewaletea nini kwanza yalipata ngapi skufichi dogo mengi yalikuwa vilaza yamefaulu kawaida hakuna t. o hata mmoja masomo yapo dogo huu ndo mda wako wa kupenzika cha msingi pangilia ratiba


kuna yale makunguru box mengine yalikuwa yakiponda kabila lako sikufichi dogo hayo mengi utakuta ni Yale majamaa yanatoka makabila ya ajabu wala mijusi wengine naskia yapo huko bushi bora hata na wewe msukuma nyie mko vizuri


turudi kweny Mada dogo tatizo una pupa sana utakiwi kuforce hawa ni wakubembelezwa na touch za maana mpaka wanalegea yaani akishaingia room usizembea sio kuforce

dogo nimechoka kuandika baadae ntarudi nikupe mambinu lazma ufaidi watoto wazuri. halafu dogo kuna mikunguru box inauliza shule zimefunguliwa iulize kwani inataka kusoma memkwa
 
Wewe nani alikuambia watu wanagegedana kweli? Huo ni uongo hadi za watu wakubwa tu. We soma ndio kitu cha kweli na ambacho kipo. Hicho unacho kitaka kufanya hamnaga.


Ndugai Sheria inafanya kazi kwa wapinzani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom