Kufanikiwa mara ya kwanza taabu saana

Kufanikiwa mara ya kwanza taabu saana

Naungana nawe kweli bado 19 yrs au hata 18.

Soma, Soma, Soma mdogo wangu.
Miaka 19 unawaza mitandaoni na mapenzi?
 
1. Kwanza, maliza shule, maana hata kuandika kwa ufasaha hujui, achilia mbali kushidwa kugegeda.
2. Pill, usiharakishe maisha, usikimbilie kufanya mapenzi mapema wakati bado hujawa tayari kwa matokeo, kama kinga dhidi ya magonjwa ya ngono na mimba zisizotarajiwa.
3. Tatu, mwanamke anabembelezwa, na hashtukizwi kama vile unawashia gari kwenye gia.
4. Kijana acha papara na uzingatie masomo.

5. WASUKUMA mnakwama wapi???
Kwani kuna uhusiano kati ya kusoma na kufanya mapenzi??
 
Kuandika tu tabu
Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
 
Dogo miaka 10 ijayo unajiona ukiwa mtu wa aina gani?
 
Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
Subiria muda sio mrefu utagegedwa wewe!
 
1. Kwanza, maliza shule, maana hata kuandika kwa ufasaha hujui, achilia mbali kushidwa kugegeda.
2. Pill, usiharakishe maisha, usikimbilie kufanya mapenzi mapema wakati bado hujawa tayari kwa matokeo, kama kinga dhidi ya magonjwa ya ngono na mimba zisizotarajiwa.
3. Tatu, mwanamke anabembelezwa, na hashtukizwi kama vile unawashia gari kwenye gia.
4. Kijana acha papara na uzingatie masomo.

5. WASUKUMA mnakwama wapi???
Miaka 19 bado aja gegeda kachelewa sana mpe njia gani rahisi aka gegede
 
Nimeamini kweli suala la kusex kwa mala ya kwanza si jambo dogo maana nimejionea mwenyewe.

Mimi ni kijana mwenye umli wa miaka 19 ivi katika kupambana kwangu sijawahi kufanikiwa
adi sasa, Ngoja nikwambie ukweli;
Niliwahi kwa mala ya kwanza kungea ne mtoto wa kike akanielewa akaw a anakuja adi geto
lkn cku moja nikaamua kumuomba gemu, bahati mbaya sikumtaarifu ila alipokuja tuu geto
nikajikuta nmemwambia hakunielewa akawa anajibu mala cjisikii vzr, sijwahi yaani sijui,
yaani maneno mengi kibao nikaamua nikatishe maada nikamuona kanyamaza kimya kama dakika chache ivi akaniaga kwamba kunakazi kapewa ndo akaimalzie nyumbani kwao. Alipotoka
hakurudi tena maana ata nikimwambia aje anasema anakazi.
Nikajaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu wakasema "yaani we mzito sana siku hiyo ilikuwa
bahati yako ilikupasa uongee kwa vitendo mwenyewe tu ange kupa msambwanda".
Nikajipa moyo, siku nyingine tena nikatema sumu kwa manzi mwingine tena kanielewa sawa. Nae
kaja geto ivoivo nikafanya kama nilivo dokezwa na rafik zangu bahati nzuri kweli akalainika
nikajisemea moyon wow..... ila akiwa anagunaguna mhmh.. mm.. mhmh..mm kawa anakataa kushikwa
sehemu ambayo nilipendelea
ghafla cha a j a b u cjui mashetani ckuelewa ata mm akawa na nguvu za ajabu ckuelewa zlitoka
wapi kanisukuma na me nikaongeza juhudi ikawa vurugu weeewe akawa ananing'ata adi nikachoka
nikakasilika nikamwachia kwa hasira nikamtoa nje akatembea toka siku ile anatumaga text cjui
nn na nn me cmelewikabisa. Mpaka saiv naissh kama MP tuu sitamani tena taabu izo maana
nmechoka nmeamua kuomba ushauli kwenu wakuu mnisaidie nifanyejee...... njia rahisi wakubwa.
[/QUOTEMarijuana and Bottle achana na mabitch utareplace kwa nyento
 
Doogoo umenikumbusha mbali sanaa...!! Kweli ku gegeda dem kuna process sana na changamoto nyingi kwenye umri wako hasa 19s kama ni mara ya kwanza.
Na kupongeza kwa ku share experience yako ..!! Japo kuna watu wana kuthiakii ila I'm sure kuna watu wamejua kugegeda wa kuwa watu wazimaa..
Pili penda kufuatilia mada za huku kwenye jukwaa letu pendwa kuna baathi ya nyuzi zinatufundisha uta pata experience na utajua sehem unayo kosea..
Tatu Mudaa huu zingatia masomo kwanza alafu I'm sure kunakipindi utakua umemaliza chuo au college sasa huo ndo utakua muda mzuri wakula hawa viumbe na hawata kusumbua kichwa uwe na hela au usiwe nayo utawala ...!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom