Kuendelea kumpenda mwanamke baada ya kutoa mimba

Kuendelea kumpenda mwanamke baada ya kutoa mimba

hili la kuwa atazaa mtoto mlemavu si kweli ni gia ya kupata uhalali wa kutoa na kufanya kitu kibaya sana kisa hakutaka kuzaa wakati alishirikingono bila tahadhari
 
Jamanieee wanaume hamsomekiii maana kama mtu anasomeka hayo yanakujaje? Chanzo ni wewe mwanaumee ujui nini utakacho. Mi namuunga mkono maana mtu anamtoto mwngne hakijaelewekaa... wewe unamtumia uelewekii sasa unadhani yeye awazi???
 
Huyo Dada nae si angetoa kimya kimya kulikuwa na haja gani ya kukwambia
Ukitaka mahusiano yasonge usiseme kama umetoa mimba yake..
 
Back
Top Bottom