Kuelekea Eid: Bei ya kuku yafika shilingi 30,000

kirerenya

JF-Expert Member
Aug 27, 2013
1,692
2,000
FB_IMG_1497852573219.jpg
Mkazi Mbezi Kibamba jijini Dar es Salaam Tanzania akichagua kuku kwa ajili ya mandalizi ya sikukuu ya Eid El-Fitr ikiwa ni hitimisho la Mwezi Mtukufu wa Ramadhani. Hivi sasa bei ya kuku wa kienyeji imepanda kufikia shilingi 30,000 kwa jogoo.

Chanzo: DW Kiswahili
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,285
2,000
Kwani hiyo Sikukuu ya Eid ni lini?

Unanunua kuku leo hadi ifike si anaweza akakufia kwa kideri.

Mkazi Mbezi Kibamba jijini Dar es Salaam Tanzania akichagua kuku kwa ajili ya mandalizi ya sikukuu ya Eid El-Fitr ikiwa ni hitimisho la Mwezi Mtukufu wa Ramadhani. Hivi sasa bei ya kuku wa kienyeji imepanda kufikia shilingi 30,000 kwa jogoo.

Chanzo: DW Kiswahili
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,268
2,000
Sema bei hizi kupanda na kushuka haziwanufaishi wafugaji sanasana madalali na wauzaji wa mwisho.
 

bigboi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
625
1,000
UNUNUE KUKU LEO MPAKA IDD SI KUKU ATAKUFA KWA MAWAZO MAANA KILA KUKICHA ANAJUA LEO NDO LEO
 

barqis

Member
Jun 3, 2017
28
45
Hiyo bei kwani lazima tule kuku?hata samaki kitoweo tu,tukikosa sana tutakula mchicha badala ya kuchuma thawabu mnataka kuchuma dhambi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom