Kuelekea 2015 chagua usafiri wako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea 2015 chagua usafiri wako

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TIQO, Jul 24, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    [h=6][/h][​IMG]

    Tukiwa katika mikakati mizito tukilenga matakwa yetu yatimie 2015 basi ni muda muafaka wa kukata tiketi yako mapema na kuchagua usafiri wa kuingia nao 2015.
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,499
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hilo bus la juu ndio usafiri wangu,
    hilo la chini ni la rafiki yangu Zomba,huwa najiuliza sijui analipendea nini?engine kimeo,siti za chuma break down ni za kufikia,dereva na konda ni wezi hawafikishi mapato kwa mwenye gari,yaani ni balaa tupu.
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Huyo dreva wa sisiem mbona kama ni nchemba au sioni vizuri
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,165
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    CHADEMA iz my ride.....!
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,202
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha....mna masihara nyie. Sijajua la kupanda, ila la ccm sifikiriiikabisaaa!!!!!
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,679
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Lazima atalipeleka gari shimoni.
     
  7. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ha hahahaha! I love this! Hyo kitu ya juu imetulia na inamvutia mteja. Haina haja ya kupiga debe. kitu ya chini naona mpiga debe analinadi, hapo kupata wateja kaaazi kweli kweli.
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 499
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    La CDM kama la Obama vile.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dereva akiwa dr slaa usiniulize ntapanda lipi!
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ukipanda mkangafu huo lazima uchelewe kufikia malengo yako
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hilo mija lazima uvae plasta za kiuno kwanza ndio upande, maana utafika na tetanasi
     
Loading...