Ndiyo unalimbuka na mzungu leo?Yan my wangu jana kanipeleka honey moon kweny hotel ya kifahar hapa berlin.kisha akanipa bonge la suprise.jaman wazungu wanajua mambo mno. Sio kama wabongo wasioelewa somo.
Ishi maisha yako halisi 🤣🤣🤣Siwez det na miafrika sasa ni mwendo wa kizungu
Tuache sisi tuliokuja mjini na gari la mkaa 😅 tulimbuke na wazunguNdiyo unalimbuka na mzungu leo?
😂😂Muandiko wako haujakaa kiberlin ata kidogo
Ukikaa na mzungu mpaka ukaona nywele zinavyonyonyoka na kuziba sink ndiyo utajua uzuri wa mzungu 😂😂Tuache sisi tuliokuja mjini na gari la mkaa 😅 tulimbuke na wazungu
Mkuu uko honeymoon technically nyie ni wanandoa nafasi ya kudate mzungu mwingine utaitoa wapi au ushaandaa kabisa mawakili na namna utakavyo mpiga kibuti?Siwez det na miafrika sasa ni mwendo wa kizungu