chuma cha reli JF-Expert Member Joined Jul 2, 2012 Posts 2,765 Reaction score 2,570 Nov 21, 2015 #61 Wewe watu wanapiga chabo mpaka kuku au bata...hahaha
platozoom JF-Expert Member Joined Jan 24, 2012 Posts 9,548 Reaction score 11,538 Nov 21, 2015 #62 The Boss said: manzese kuna gesti zina vitundu maalum na wafanyakazi wa gesti wanawalipisha watu pesa kuchungulia kwenye vitundu hivyo mimi zamani sana nilichukua msichana ilikuwa ndo my first time sijasahau mpaka leo nilipogindua tunachunguliwa....lol Click to expand... Cc Kaunga Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
The Boss said: manzese kuna gesti zina vitundu maalum na wafanyakazi wa gesti wanawalipisha watu pesa kuchungulia kwenye vitundu hivyo mimi zamani sana nilichukua msichana ilikuwa ndo my first time sijasahau mpaka leo nilipogindua tunachunguliwa....lol Click to expand... Cc Kaunga