Kuchapiwa ni siri ya ndani

Kuchapiwa ni siri ya ndani

Haaaa kumbe wote hao umewaonjaaa?
Ningejua ata nisingekupa uchi. Mimi majishebedua nina mume kumbe mume asha kula watu wengi ivyooo....
Ngoja na mimi nikaliwe na idadi kama iyo yako hapo then hutachapiwa tena

afadhali,njoo uanze na mimi
 
Nime kuja mamy.. ndo jana sijalala nyumban ndo maana kaja kuleta shida
My dear umerudi baada ya kutoka kifungo kisicho na hatia. Nili kumicje sasa yani na pwilo alikua innocent
 
Last edited by a moderator:
My dear umerudi baada ya kutoka kifungo kisicho na hatia. Nili kumicje sasa yani na pwilo alikua innocent

Yaan acha tuu mjela jela mwenzangu.
Nilikuwa natype nikashtukia tuu banned.
Nimeumia sana kuhusu pwilo bora sisi manguli. Alafu ngoja nije pm nikuambie kitu
 
Last edited by a moderator:
Yaan acha tuu mjela jela mwenzangu.
Nilikuwa natype nikashtukia tuu banned.
Nimeumia sana kuhusu pwilo bora sisi manguli. Alafu ngoja nije pm nikuambie kitu
Yani cha pwilo nimeumia sana masikini hafu Matola anawatetea kwa ufutaji wao wa comments. Njo pm mwaya
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom