Kuchapiwa ni faida kwa wanaume

Duh! Naona wewe unaweza ukamrushia condom dirishani mwizi wa mkeo, ukisisitiza amle mkeo kwa condom.

Sasa kama kashaweza kuingia mpaka chumbani si bora nimrushie hasije akapigwa kavu kavu? maradhi mengi........LOL
 
naanza kuona mwisho wa great thinker's humu ndani wengi ni pumba thinker's
 

Una umri gani?
 
Siku ukija kuolewa ndo utaelewa nini maana ya mke au mume!
 

This thread is Nonsense and unacceptable
 

Nipe wako nihondomole!
 
Unatuaibisha ss wanaume, hata kama hakuna ajira ila tunaangaika wake na watoto zetu waishi vizuri Anglia Sana usije ukagongwa!!!!
 
Unajua kuna Mabibi na Mabwana halafu na wale wengine!

Naona upo kwenye group la wale wengine!
 
wewe una mke? kama ndio mwambie amtafute mtu inaitwa JT! maana ni mbumbumbu anaweza sema hivyo!
 
Nakataa, Siwezi mfanya mke wangu kitega uchumi hata niwe choka mbaya kiasi gani, nitajua nipigane vipi hadi kieleweke
 

Fanya kazi kijana acha mawazo ya kijinga
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…