Kubusu tu huwezi, utampata nani mjini hapa?

Kubusu tu huwezi, utampata nani mjini hapa?

mi huwa sihangaiki i show them my wallet,instantly they get wet and they become as nasty as them pornstars,yaani wanatoa yote,mi nakuwa najipakulia tuu kiulaini ikiisha naongeza, uh lalaaah, ela bana.
 
giLESi yamekukumba ?

Njoo huku kuna mabusu ya upoolee na mhemko achana na hao
 
halo haloooooooo kwa kweli aisee waende course,afu utakuta kidume kinajiproud acha kabisa hahahaha
 
MADEMU NTOMBE NKALE UTAWAJUA TUU, NDIO HAWA WAKINA giLESi....MIMBA MNATOA , UKIMWI JEEE?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom