Kubenea ana ugonjwa wa chuki (Uchambuzi)

Kubenea ana ugonjwa wa chuki (Uchambuzi)

Mwambie atulie tuko zama mpya , mkwere aliyekuw akimbeba hayupo tena.
 
Hili si ni jukwaa la siasa mkubwa au?

Na tunaambiwa tupost hoja za kisiasa kwelikweli. Zito Kabwe ni mwanasiasa, Dr Slaa ni mwanasiasa lakini Saed Kubenea ni mwanasiasa na mwandishi wa habari za kiuchunguzi nguli!

Ni sharti hawa wajadiliwe kwa mlengo wowote wa anayejadili na mwisho wa siku msomaji au msikiliza mjadala anaamua mwenyewe!!

Hata kama Zitto ana matatizo lakini inavyoonekana hakushindi wewe. Matatizo yako uliyoyaeleza hapa nyuma ya maandishi yako, yanaoesha unahitaji msaada wa haraka. Zitto mwenzio anafanya kwa ajili ya siasa wewe unafanya kwa ajili ya nini? Hebu jipange ulete issue badala ya kuzungumzia maisha ya mtu binafsi utafikiri umeachika bwana
 
Naomba niliangalie suala hili kwa mtizamo tofauti.Kwanza kwa washiriki wawili hawa kujua historia zao katika siasa.ZZK amekulia katika siasa,je ndivyo ilivyo kwa Saed Kubenea?
La pili ni kuhusu makabiliano na serikali.Wakati Kubenea amepambana na serikali kwa hali tofauti,ZZK hakuwahi.
Jambo moja ni wazi nalo ni kuwa ZZK ni mtumishi wa serikali (idara siijui) wakati Kubenea ni mwanaharakati wa kutumia kalamu yake.
 
Hivi kweli hawa ndiyo future leaders wa nchi hii? Ndiyo dot com hiyo? ............. Anyway, on a serious note this was too low and too naive!!
 
We mwandishi umenichosha sana kusoma gazeti lako, ningejua nisingesoma.
By the way ni bora ungenyamaza kulko kuropoka usiyoyajua.. Hakuna asiye jua huyo Msaliti Zitto ni HEWA na MNAFIKI tu hana lolote..
Naona naww unamsaidia kueneza itikadi za chama tawala..
 
Huyo jamaa naye ajipange kuwekwa kwenye page ya mbele ya Mwanahalisi.

Tena zinaweza kutengenezwa transaction za M-Pesa ionekane amelipwa na Zitto K kuyaandika haya.

Ngoja tusubiri!

Kubenea ukikaa kimya umekubali kushindwa!
umenena ukweli mkuu
 
We mwandishi umenichosha sana kusoma gazeti lako, ningejua nisingesoma.
By the way ni bora ungenyamaza kulko kuropoka usiyoyajua.. Hakuna asiye jua huyo Msaliti Zitto ni HEWA na MNAFIKI tu hana lolote..
Naona naww unamsaidia kueneza itikadi za chama tawala..
naona kaz ya kubenea kkuajiri imefanikiwa
 
Umeeleza uzuri wa Zitto na kukerwa na makala za KUBENEA lkn Zitto ni mzalendo wa mdomoni tu. Uzalendo wake wa kutafuta umaarufu ndy maana hawezi kuwa chini ya kiongozi mwingine. Kubwa zaidi amekuwa mwenyekiti wa KAMATI YA MASHIRIKA YA UMMA hata siku moja sikusikia wizi wa MAKONTEINA mzalendo gani anakumbatia wizi wa mali za umma. Uzalendo wake una tia shaka. Hata kutokuunga mkono juhudi za upinzani kuhusu znz ni uzalendo gani huo, anapenda kubalansi huku apate na huku apate
kumbe ata KUB kaz bure yeye mbn akuyaona kwa hy kambi pinzan yote ilisubili zitto aibue makontena ndo wajue kila kitu wasubiri yy huna hoja rudi ufikilie kiwango chako
 
Acha akili fupi hzo, m nimejiajiri mwenyewe na nna Kampuni yangu..
Sis tunaangalia logic iko wap kwa maslai mapana ya nchi, sio nyie wachumia tumbo.
 
hivi huyu kubenea shule ya msingi amesoma nchi gani? kwa sababu nchi hii shule ya msingi ndipo mnapoanza kufundishwa nizamu
 
Gazeti la JAMVI LA HABARI limeandika MAKALA nzuri sana kuhusiana tabia ya KUBENEA ya kuchukia watu ambao wanaonekana kuwa tishio kwake.
Katika makundi manane ndani ya PSYCHOPATHOLOGY yaliyoandikwa na mtu ambaye naweza kumuita mtaalam wa mambo ya Saikolojia, haya ni mambo manne(4) kwa mujibu wa mwandishi ndiyo yanayomsumbua KUBENEA.
1. SCHIZOPHRENIA
2. BORDERLINEDISORDER
3. PYROMANIA
4. PHOBIAS

Ni mambo ya kitaalam zaidi na kuyaelewa vizuri pata gazeti la JAMVI LA HABARI kusoma MAKALA hii nzuri siyo kumjua KUBENEA tu bali na wewe kujitathmini kama una tabia hizo ili uchukue hatua.
 
12509769_630206273783880_4165797389507376179_n.jpg
 
niliishasema kuwa wana ubungo tunajuta kumchagua huyu juha...tulifanya makosa makubwa ambayo yanatugharimu....
 
Back
Top Bottom