Kuandika majina au matusi katika vyoo hasa ukutani

Kuandika majina au matusi katika vyoo hasa ukutani

"chezea mavi wewe!,lazima uta kaa tu". Nilichoka ukizingatia nilishikwa na tumbo la kuendesha!
 
wanaoandika huko akili zao kama choo tu.....hilo ndiyo jibu
 
.....Na wengine wanatumia mawe kutawadhia!

Unakuta choo cha jumuiya,kimetengenezwa juzi tu kimeshajaa!Ukiwaita watu wa kuzibua ,wanakuambia mawe yamejaa mpaka kwenye tundu la choo!

Tabia gani hii jamani!!?

MACHONI KAMA WATU,MOYONI HAWANA UTU!!!!#
 
Back
Top Bottom