john hotsam da1
JF-Expert Member
- Feb 4, 2012
- 396
- 79
habari wakuu!!baada ya kupata simu ya lg c900 nlihitaji kuinstall apps mbalimbali,nkashindwa na baada ya ku google nikapata info kua mc walishasema kua kama una wp7 hautaweza kutumia marketplace (wp app store) nmejaribu kujua jinsi ya ku-update nimeshindwa,nipo hapa kwa vitu viwili
1.kujuzwa kama kuna watu wana wp7 na wanaweza tumia marketplace kudownload apps
2.naomba msaada wa jinsi ya kuinstall apps manually maana simu inaonesha updates unavailable.
1.kujuzwa kama kuna watu wana wp7 na wanaweza tumia marketplace kudownload apps
2.naomba msaada wa jinsi ya kuinstall apps manually maana simu inaonesha updates unavailable.