Habarini wakuu..
Samahani kwa usumbufu, Naomba mwenye uelewa kuhusu hiyo wanayoita ku"root" simu.
*Nini inamaanishwa watu wanaposema wana root simu, ie. nini Hasa maana yake halisi?
*Inafanyika kwa simu za aina gani?
*process nzima inaweza kuchukua muda gani mpaka kukamilika?
*Kama kuna additional points ningependelea kufahamu pia...
Thanks in Advance...
Samahani kwa usumbufu, Naomba mwenye uelewa kuhusu hiyo wanayoita ku"root" simu.
*Nini inamaanishwa watu wanaposema wana root simu, ie. nini Hasa maana yake halisi?
*Inafanyika kwa simu za aina gani?
*process nzima inaweza kuchukua muda gani mpaka kukamilika?
*Kama kuna additional points ningependelea kufahamu pia...
Thanks in Advance...