Ku appeal mkopo.

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
11,675
2,000
Wakuu habari zenu? Mimi mdogo wenu naitaji msaada wa namna ya ku appeal mkopo; bado sjajua hatua za kufata na vitu vya kuambatanisha. Hivyo naombeni msaada wenu wakuu maana siku zimekaribia kwisha. Asantenii
 

Astigmatism

Member
Nov 20, 2016
23
45
Loan board wanakazi sana, daah upo vizuri mkuu naona mkopo ni ziada tu maana umewekeza hata katikati napo k tu
 

goldie ink

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
5,662
2,000
Achana nao njoo nikukopeshe mimi kwa miaka 3 kurejesha mikopo tutaelewana tu usijali mdogo wangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom