EINSTEIN112
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 21,708
- 35,719
6 ( kwa kiswahili) hakuwa na ubora wa kukumbukwa saaaana! Basi tu ni kutokana na magalasa tunayokutana nayo.Bunge limekufa na 6, wamebaki walevi wa madaraka
Ndo watanzania tulivyo!! Tuna unafiki na kusahau mambo kuliko hata mazezeta. Kwani leo waliokuwa wanakesha mitandaoni kumtukana JK si ndo wanalia kummiss!!! Sijui kwa lipi!!!?6 ( kwa kiswahili) hakuwa na ubora wa kukumbukwa saaaana! Basi tu ni kutokana na magalasa tunayokutana nayo.
Watu wameshawahi piga kura wakiwa Hija!!
Anyway fikra/maoni zenu/yenu nayaheshimu.
JK ni mnafiki, katukosesha katiba. Tuliyenaye afadhali ya janaNdo watanzania tulivyo!! Tuna unafiki na kusahau mambo kuliko hata mazezeta. Kwani leo waliokuwa wanakesha mitandaoni kumtukana JK si ndo wanalia kummiss!!! Sijui kwa lipi!!!?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sita tunamkumbuka
Shati( bunge) limevaliwa na mlevi wa madaraka ( kitoa sauti)
Sent using Jamii Forums mobile app