Kozi ya human resource unaweza kujiajiri?

Jamaa umenikera sana.
Sijui wanafunzi wa UDSM mnakuwaga na shida gani kwenye bongo zenyu.
Huwezi kukutana na mwanafunzi aliyesoma au anaesoma UDSM alaf asilete majivuno, kila unayekutana nae yuko bize kuongea hovyo kama hawana vichwa. Mnakuwa wasomi wa hovyo, simameni katika ukweli, achaneni na hisia zenu zinazotoka kwenye bongo zenu za popo. Nimekutana na Graduate kutoka SAUT kada ya sheria yuko vizuri kuliko hao mnaowafuga kwa kukalili hapo Yudizim.
Hembu mjishikilie.[emoji57][emoji57]
 


Vipi ulimaliza hiyo HRM ?
 


Vipi ulikua unapiga bachelor 2 kwa pamoja?
 
Dada amepigwa na kitu kizito kwenye fuvu. Haha amepotea
 
Kusema ukweli hao waUDSM ndio wenye uwezo kuanzia olevel, advance na ndio maana wakachaguliwa UDSM, waache wajitambe maana wanaakili. Hivi ulishawai kusikia vipanga wanasoma huko sijui SAUTI.
 
Kusema ukweli hao waUDSM ndio wenye uwezo kuanzia olevel, advance na ndio maana wakachaguliwa UDSM, waache wajitambe maana wanaakili. Hivi ulishawai kusikia vipanga wanasoma huko sijui SAUTI.
Uliwahi kujiuliza kuhusu mzumbe???. umekalili UDSM tu ndo wanaenda vipanga. Alaf wewe utakuwa ni mwanafunzi wa UDSM.
 
[emoji23]hasira za nini kwani nimekuchagua mimi huko Jordan university [emoji28]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…