Korosho zilizobanguliwa kwa ajiri ya ku export....!

Korosho zilizobanguliwa kwa ajiri ya ku export....!

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Posts
5,310
Reaction score
7,199
Habari!
Nafahamu kuna Sintofahamu bado kuhusu issue ya Korosho...

Kwa wale wanaojua hivi kwa sasa Serikali imeruhusu ku export Korosho zilizobanguliwa?

Kuna Oda ya Tani 500 ya Korosho zilizobanguliwa kwa kuanzia kwenda Gulf Countries....

Je! Serikali imeruhusu!?
 
Ukiwa tayari kununua hizo korosho,nipe dili ya kukusanya korosho zilizobanguliwa moja kwa moja kutoka kwa wakulima.
 
Ukiwa tayari kununua hizo korosho,nipe dili ya kukusanya korosho zilizobanguliwa moja kwa moja kutoka kwa wakulima.
Mkuu hata sasa nina Oda ya Tani 500 za kuanzia, Njoo inbox tuyajenge!
 
Leo kuna kikao cha wadau wa korosho cha mwaka kinachofanyika mtwara kutadhamini being elekezi pamoja na hoja za kuexport korosho
Asante kwa taarifa Mkuu, kama utapata info zozote usisite kutuhabarisha..!
 
Back
Top Bottom