Kwa wale wahitaji na wenye kupendelea korosho zilizokwisha banguliwa zinapatikana kwa kilo 1 @ 15000/=
weka order yako mapema namba yangu ni 0764167260
kwa wale wahitaji na wenye kupendelea korosho zilizokwisha banguliwa zinapatikana kwa kilo 1 @ 15000/=
weka order yako mapema namba yangu ni 0764167260
Mkuu naomba kama una vipi tuungane tuifanye hy biashara, najua tatizo la tanzania ni vihifadhia lkn nakuhakikishia tutatengeneza viiweka venye ubora na kuvutia kwa madhari ya kiafrica na tuanze ku-export kama ujuuavyo bidhaa hizo ni zero rate tax!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.