Koroboi au Kibatari bado zinadunda Bongo


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Nimeipenda jinsi ilivyokuwa nzuri ahhh jamani cha zamani ni kizuri tu Mbuzi Mzee
 
Last edited by a moderator:
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
mbona ndio maisha ya 80% ya watanzania kwani umeme umefika wapi jamani. Mi sishangai maana bado ndio main source of light at night for majority of tanzanians
 
awp

awp

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
1,714
Likes
9
Points
135
awp

awp

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
1,714 9 135
hata katikati ya mji vinapatika sana mkuu, ila moshi wake nouma
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,330
Likes
1,087
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,330 1,087 280
kama mwenge wa uhuru, hahaha
 
M

makubazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
2,052
Likes
5
Points
135
M

makubazi

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
2,052 5 135
Ooyooo hii kitu niliwahi kuiyona kwa mama muuza samaki wa kukanga na sijui kwa sasa bado vipo au la
 

Forum statistics

Threads 1,215,812
Members 463,420
Posts 28,560,502