Korea ya Kaskazini yaendeleza majaribio yake

Korea ya Kaskazini yaendeleza majaribio yake

Joined
Mar 5, 2017
Posts
44
Reaction score
62
Korea ya Kaskazini imekumbwa na matetemeko takribani mawili leo katika kinachodhaniwa kuwa jaribio la 6 la bomu la nyuklia.

Japan wamesema wana uhakika ni jaribio la nyuklia baada ya kutuma ndege tatu za jeshi kwenye anga la Korea Kaskazini kupima mionzi.

Matemeko hayo yenye ukubwa wa 5.6 na 6.3 yalipimwa saa sita mchana kwa muda wa Korea Kaskazini na yalitokea kilomita 0 juu ya usawa wa bahari.

Inasemekana kuwa bomu lililotumika katika jaribio hilo limelipita kwa ukubwa bomu lililotumika kwenye shambulio huko Nagasaki kipindi cha Vita kuu ya pili ya dunia.
 
40050cc08ef8725ea306d38d776412db.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
When you play with fire someone, is going to burn....
Ngoja na sisi tuanze tengeneza weapons zetu
 
natamani sana north korea ingekuwa nchi ya kiarabu, tatizo ndugu zetu warabu hawapendi shule ndomana wanashindwa kujiongoza wenyewe wanapigana vita kila kukicha kwa ujinga wao.
yani mwarabu na shule ni kama mmasai na chupi
 
natamani sana north korea ingekuwa nchi ya kiarabu, tatizo ndugu zetu warabu hawapendi shule ndomana wanashindwa kujiongoza wenyewe wanapigana vita kila kukicha kwa ujinga wao.
yani mwarabu na shule ni kama mmasai na chupi

Shule gani wasiopenda Waarabu unayoizungumzia? Hivi wewe hii TZ yako unaweza kuifananisha na Qatar kwa maendeleo? Waliwezaje kuendelea kama hawana elimu?! Halafu wewe uliyeelimika kuliko Waarabu nini cha maana ulichokifanya chenye faida kwa nchi yako?! Siku nyingine kabla hujaandika jiongeze kidogo unajiaibisha Mkuu.
 
Shule gani wasiopenda Waarabu unayoizungumzia? Hivi wewe hii TZ yako unaweza kuifananisha na Qatar kwa maendeleo? Waliwezaje kuendelea kama hawana elimu?! Halafu wewe uliyeelimika kuliko Waarabu nini cha maana ulichokifanya chenye faida kwa nchi yako?! Siku nyingine kabla hujaandika jiongeze kidogo unajiaibisha Mkuu.

MKUU INAONEKANA NA WEWE HAUNA ELIMU KABISA
mimi nina elimu ya kidato cha 4 nimepata division 4 ya 28, nataka nikujibu kisomi hoja zako zoote kama ifuatavyo:

SWALI;"Hivi wewe hii TZ yako unaweza kuifananisha na Qatar kwa maendeleo?"Waliwezaje kuendelea kama hawana elimu?
JIBU; hapana siwezi ifananisha TZ na Qatar kwasababu
1. waTZ ni wajinga zaidi kuliko watu wa qatar,
2. sizani kama Qatar, sudi Arabia, UAE ni nchi za kiarabu
3. wao wameziongoza vizuri rasilimali zao vizuri kwa kutumia wasomi kutoka ulaya ila wenyewe hakuna kitu

SWALI; Halafu wewe uliyeelimika kuliko Waarabu nini cha maana ulichokifanya chenye faida kwa nchi yako?
JIBU; mambo nililoyAfanya yenye faida kwa nchi yangu
1. sivai mabomu nakijilipua kama wapumbavu hao wafanyavo
2. nalipa kodi
3. nimeajili wafanyakazi wa4 wa kuhudumia NGURUWE wangu
4. naelimisha watu wasiojielewa kama wewe kupitia mitandao ya kijamii
 
MKUU INAONEKANA NA WEWE HAUNA ELIMU KABISA
mimi nina elimu ya kidato cha 4 nimepata division 4 ya 28, nataka nikujibu kisomi hoja zako zoote kama ifuatavyo:

SWALI;"Hivi wewe hii TZ yako unaweza kuifananisha na Qatar kwa maendeleo?"Waliwezaje kuendelea kama hawana elimu?
JIBU; hapana siwezi ifananisha TZ na Qatar kwasababu
1. waTZ ni wajinga zaidi kuliko watu wa qatar,
2. sizani kama Qatar, sudi Arabia, UAE ni nchi za kiarabu
3. wao wameziongoza vizuri rasilimali zao vizuri kwa kutumia wasomi kutoka ulaya ila wenyewe hakuna kitu

SWALI; Halafu wewe uliyeelimika kuliko Waarabu nini cha maana ulichokifanya chenye faida kwa nchi yako?
JIBU; mambo nililoyAfanya yenye faida kwa nchi yangu
1. sivai mabomu nakijilipua kama wapumbavu hao wafanyavo
2. nalipa kodi
3. nimeajili wafanyakazi wa4 wa kuhudumia NGURUWE wangu
4. naelimisha watu wasiojielewa kama wewe kupitia mitandao ya kijamii

Arguably a very stupid comment from a stupid..............
 
natamani sana north korea ingekuwa nchi ya kiarabu, tatizo ndugu zetu warabu hawapendi shule ndomana wanashindwa kujiongoza wenyewe wanapigana vita kila kukicha kwa ujinga wao.
yani mwarabu na shule ni kama mmasai na chupi
hahahah
 
MKUU INAONEKANA NA WEWE HAUNA ELIMU KABISA
mimi nina elimu ya kidato cha 4 nimepata division 4 ya 28, nataka nikujibu kisomi hoja zako zoote kama ifuatavyo:

SWALI;"Hivi wewe hii TZ yako unaweza kuifananisha na Qatar kwa maendeleo?"Waliwezaje kuendelea kama hawana elimu?
JIBU; hapana siwezi ifananisha TZ na Qatar kwasababu
1. waTZ ni wajinga zaidi kuliko watu wa qatar,
2. sizani kama Qatar, sudi Arabia, UAE ni nchi za kiarabu
3. wao wameziongoza vizuri rasilimali zao vizuri kwa kutumia wasomi kutoka ulaya ila wenyewe hakuna kitu

SWALI; Halafu wewe uliyeelimika kuliko Waarabu nini cha maana ulichokifanya chenye faida kwa nchi yako?
JIBU; mambo nililoyAfanya yenye faida kwa nchi yangu
1. sivai mabomu nakijilipua kama wapumbavu hao wafanyavo
2. nalipa kodi
3. nimeajili wafanyakazi wa4 wa kuhudumia NGURUWE wangu
4. naelimisha watu wasiojielewa kama wewe kupitia mitandao ya kijamii
Umemaliza umeua mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ifike hatua watz kila mtu atembee ne kitu cha nyukilia ili smg zisiwe kitu mbele ya raia
 
Back
Top Bottom