Konyagi yaitwa Lusekelo kuvutia wanywaji

  • Thread starter mtotowamamanjungu
  • Start date

M

mtotowamamanjungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
351
Likes
268
Points
80
Age
27
M

mtotowamamanjungu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
351 268 80
Noooma kweli..ile dunia ya mwisho
Imefika mwisho wake..
Leo nilikua mitaa ya kawe ukwamani, nikaingia duka moja ivi
mara akatokea teja mmoja akaja mpaka pale dirishani akauli
Oyaa mangi lusekelo ipo?
Muuzaji ...akauliza 'ndio nini?
Teja...leta lusekelo kubwa nikapate upako Mimi.
Muuzaji..ndio nin boss?
Teja..mshamba wewe Lusekelo ndio habari ya mjini
leta konyagi chupa kubwa
AF kesho tusisumbuane..
Uyooo akasepa zake.
Nilitamani kulia
Ikabidi nicheke tu...
 
S

Sungura dume

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2016
Messages
381
Likes
265
Points
80
S

Sungura dume

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2016
381 265 80
Ngoja wenyewe waje..
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,630
Likes
2,500
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,630 2,500 280
hahaha dah
 
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
248
Likes
229
Points
60
Age
25
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
248 229 60
Hatareee hpn chezea wabongo
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,047
Likes
38,772
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,047 38,772 280
Jamaa hii issue imemuumiza sana

Hahahaha
 
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,081
Likes
973
Points
280
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,081 973 280
hahahaa waumin nao wameanza kupiga mvinyo ili upako uwashukie
 
namlengo wetu

namlengo wetu

Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
52
Likes
35
Points
25
namlengo wetu

namlengo wetu

Member
Joined Nov 25, 2016
52 35 25
Ahahahaaa Lusekelo kubwaa
 
ndoze

ndoze

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
1,160
Likes
1,060
Points
280
Age
39
ndoze

ndoze

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
1,160 1,060 280
hahah mwendo wa lusekelo tu
 
chongchung

chongchung

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,732
Likes
1,841
Points
280
Age
27
chongchung

chongchung

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,732 1,841 280
Actually lusekelo ni kiroba na kiroba ni lusekelo damdam
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,303
Likes
7,310
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,303 7,310 280
Noooma kweli..ile dunia ya mwisho
Imefika mwisho wake..
Leo nilikua mitaa ya kawe ukwamani, nikaingia duka moja ivi
mara akatokea teja mmoja akaja mpaka pale dirishani akauli
Oyaa mangi lusekelo ipo?
Muuzaji ...akauliza 'ndio nini?
Teja...leta lusekelo kubwa nikapate upako Mimi.
Muuzaji..ndio nin boss?
Teja..mshamba wewe Lusekelo ndio habari ya mjini
leta konyagi chupa kubwa
AF kesho tusisumbuane..
Uyooo akasepa zake.
Nilitamani kulia
Ikabidi nicheke tu...
Wee ulinunua nini
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,066
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,066 280
Sipati picha mtu anapokwenda kwa Mch. ''Baba mchungaji niombee niepukane na pepo la ulevi''
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,512
Likes
2,975
Points
280
Age
30
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,512 2,975 280
Ungemtaja Gwajima ungetukanwa mpaka ushangae
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,936
Likes
14,886
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,936 14,886 280
Noooma kweli..ile dunia ya mwisho
Imefika mwisho wake..
Leo nilikua mitaa ya kawe ukwamani, nikaingia duka moja ivi
mara akatokea teja mmoja akaja mpaka pale dirishani akauli
Oyaa mangi lusekelo ipo?
Muuzaji ...akauliza 'ndio nini?
Teja...leta lusekelo kubwa nikapate upako Mimi.
Muuzaji..ndio nin boss?
Teja..mshamba wewe Lusekelo ndio habari ya mjini
leta konyagi chupa kubwa
AF kesho tusisumbuane..
Uyooo akasepa zake.
Nilitamani kulia
Ikabidi nicheke tu...
Sasa kilichokufanya utamani kulia hapo ni nn?
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,872
Likes
25,811
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,872 25,811 280
Shenzi wewe.....nikikutana na wewe ntakuuwa.....by Lusekelo
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,506
Likes
2,448
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,506 2,448 280
Serikali haiwezi sema hapa ni kumkejeli mtumishi kweli au sheria ya makosa ya mitandao haimlindi mtumishi wetu!
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
96
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 96 145
Sasa kilichokufanya utamani kulia hapo ni nn?
Hapo kuna Machozi ya furaha!
Lusekelo ana scandal ya ulevi na matendo mengine ya mwili siku nyingi ila Mungu ameweka hadharani
Balaza na Makanisa ya Kipentecosite walisha toa msimamo siku nyingi
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,739
Likes
3,034
Points
280
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,739 3,034 280
Alivokuw a yule waziri...wakawa wanasema ''KITWANGA''.....amekuwa huyu mchunga-nzi wanasema ''LUSEKELO":D:D:D:D:D:D
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,484
Likes
2,408
Points
280
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,484 2,408 280
Aisee!, aaaah kweli Lusekelo!
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,598