kondakta bubu

Ntemi

Member
Nov 5, 2010
11
0
jaman naenda zangu mjini niko ndani ya dalala konda bubu....yaana toka mwanzo ni mh...mh.mh.......mmmmmmhh.....!
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,317
2,000
Embu fafanua tuchangie.au unamsema yule bubu anaefanya kazi mabasi ya mombasa raha?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom