Kombe la mataifa ya afrika 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe la mataifa ya afrika 2012

Discussion in 'Sports' started by Bongolander, Feb 22, 2010.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 135
    TANZANIA imepangwa kundi ambalo si la kutisha sana, Algeria, Morocco na Central Africa.

    Naona kama tayari itaendelea kuwa ndoto tu kushiriki kwenye mechi hizo. Makundi yamepangwa na bado hatuna 11 wa kwanza, na hatujia who is the next coach.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,349
    Likes Received: 19,530
    Trophy Points: 280
    mikakati ya nguvu inatakiwa.
    kuanzia sasa hivi.
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 11,274
    Likes Received: 4,259
    Trophy Points: 280
    Bongo hatuambulii chochote mbele ya hao waarabu
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,366
    Likes Received: 7,002
    Trophy Points: 280
    hapo kazi hipo, maana Tanzania, Morocco na C.Africa tunagombea nafasi moja, kwani hiyo moja imeshatwaliwa na Algeria
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,754
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Na kocha akiwa mzalendo wetu aah hatuna tabu siye ni kuomba Mungu atatuepusha na balaa hili
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tusiogope, kila kitu kinawezekana. Kinachotakiwa, mkakati wa kumpata kocha mpya ufanywe haraka ili aanze matayarisho mapema. Hizi janja za kututafutia mechi za kujipima nguvu chini ya Maximo wakati inajulikana kocha mpya atachagua wachezaji tofauti na hawa waliopo hazitatupeleka popote.
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,154
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Na hiyo moja iliyobaki ilishachukuliwa na Morocco.
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 135
    Tunagombea nafasi ya tatu, lakini si rahisi kuipata maana C. Africa wako far better kuliko sisi. Tukiwa na kocha mzalendo ataonesha uzalendo kwa kuomba mungu, as they have always done.
     
Loading...