Kombe la dunia la vilabu na marefa wetu wa bongo

ANT DRUGS

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Posts
5,569
Reaction score
7,043
Hivi nyie marefa mnaona wenzenu wanavyochezesha Mpira?

Bongo mtu akiguswa tu kidogo filimbi inapulizwa hasa mkiwa mnachezesha hizo timu zetu za kurithi.

Kama mna akili na mnataka mfike mabli fatilieni haya mashindano hamtabaki kama mlivyo msimu ujao.

Naipenda Sana ligi ya Saudia hakuna kudekadeka.

Mwenye ndugu refa amfikishie ujumbe kabla hajadundwa na wananchi wenye hasira Kali.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…