Komando Jide hakukosea kuimba, kuna wanaume kama mabinti

Komando Jide hakukosea kuimba, kuna wanaume kama mabinti

Na hili wimbi la wadada kuweka profile picture za wadada wengine walioumbika wakati wao wana sura za baba zao sijui litaisha lini mana naona limeshika kasi sana e.g aliyeleta hii thread, unakuta mdada anatamani sura na umbo zuri la mdada mwingine.
ha ha ha
 
wamama na wadada wenye pesa zao hutongoza wenyewe wanaume wa bichi sasa kama wewe binti huna hela endelea kusugua benchi siku hizi wanaume tunawindwa na majambazi ya kike
 
ni aina tuu...ya maisha..nilichojifunza kwenye maisha kabla hujanyoosha kidole kwa baya la mwenzio hakikisha mkono wako msafi...wasichana wengi wapo mitaani wanalelelwa na wanaume wa wenyewe...ila kwa kuwa ni asili mwanaume kufanya kazi na kumlea msichana ok...i will take that blame on me.
 
Na hili wimbi la wadada kuweka profile picture za wadada wengine walioumbika wakati wao wana sura za baba zao sijui litaisha lini mana naona limeshika kasi sana e.g aliyeleta hii thread, unakuta mdada anatamani sura na umbo zuri la mdada mwingine.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hiii boss ilibid uifungulie uzi kabsaa
 
MSIONGEE UPANDE MMOJA TU HUKU,KUNA TATIZO PIA UPANDE MWINGINE,
1476808810973.jpg
 
Upande hauonekani mkuu.
Wao wanajali pesa tu. Bado navuta picha huyo dada hapo kwenye picha nimfananishe na nani humu Jf[emoji1] [emoji1] [emoji23] [emoji23]
[emoji2] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji120] [emoji120] [emoji120] umeuaaaa Mkuu big up!!!..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom