Kokoto

osnyo

Member
Nov 19, 2012
45
95
kwa mahitaji ya kokoto na mchanga kwa bei nafuu tafadhali piga simu namba 0655 214 505
 

Kambaku

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
4,238
2,000
Nahitaji roli 3 za kokoto hapa Jamhuri, Lindi. Ni karibu na soko la sabasaba haupandi sana kile kilima cha kwenda ofisi za usalama wa Taifa au magereza, Karibu tu na Mkonge sekondari bei gani mkuu?
 

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
7,125
2,000
Nahitaji roli 3 za kokoto hapa Jamhuri, Lindi. Ni karibu na soko la sabasaba haupandi sana kile kilima cha kwenda ofisi za usalama wa Taifa au magereza, Karibu tu na Mkonge sekondari bei gani mkuu?
Kha!atoe kokoto Dar azilete lindi?
 

destiny1

JF-Expert Member
Jun 18, 2012
249
0
Nahitaji roli 3 za kokoto hapa Jamhuri, Lindi. Ni karibu na soko la sabasaba haupandi sana kile kilima cha kwenda ofisi za usalama wa Taifa au magereza, Karibu tu na Mkonge sekondari bei gani mkuu?
Hahahahah watu mmepindaje??
 

Changamoto2015

JF-Expert Member
Oct 1, 2012
774
500
Mi niko huku tunduma mpakani mwa zambia, nahitaji lori la mchanga mweupe. Kuna repair ya chumba kimoja nataka kufanya. Bei gani?
 

mfianchi

JF-Expert Member
Jul 1, 2009
10,742
2,000
Nataka kokota uniletee huku Kyakampakani na kwa M7, tani 10 bei maelewano mzigo ukifika saiti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom