KODTEC KT 2913 ,SEAPIANO OLD MODEL IPI NICHUKUE

KODTEC KT 2913 ,SEAPIANO OLD MODEL IPI NICHUKUE

Hapo kwenye kodtec ndio penyewe mkuu bass ipo smooth na deep, ila seapiano yenyewe bass yake ni tight na punch.
 
Wakuu habari za jumapili natumaini mko powa

Kwa sasa nataka nichukue radio sina sana mawe yakutosha nilitaka nichukue hii radio ya kodtek kt 2319 au seapiano zile old model au hisense hi fi radio maana atleast kuna muziki

Tupeane kuna spiki nzuri zaidi ya hizi tukiachana na anker,sony,jbl ,samsug,pionerr

Hivi nyie mnaijua hiyo kodtec aliyoitaja hapo juu kweli Sasa ichukue uilinganishe na seapiano ndio uchawi unaanzia hapo Sasa.

Mimi Ninazo zote, seapiano toleo la mwanzo (hii inakita sana mjue sema sio deep ni tight & punch bass) na hiyo kodtec hapo. Hiyo kodtec inakita Mziki deep & smooth bass, sana yaan kama jbl Fulani hivi ya kibabe sana ila seapiano ni boomy bass Ile bass ya kuungurumisha mabati, milango na madirisha.
 
Hivi nyie mnaijua hiyo kodtec aliyoitaja hapo juu kweli Sasa ichukue uilinganishe na seapiano ndio uchawi unaanzia hapo Sasa.

Mimi Ninazo zote, seapiano toleo la mwanzo (hii inakita sana mjue sema sio deep ni tight & punch bass) na hiyo kodtec hapo. Hiyo kodtec inakita Mziki deep & smooth bass, sana yaan kama jbl Fulani hivi ya kibabe sana ila seapiano ni boomy bass Ile bass ya kuungurumisha mabati, milango na madirisha.
Unachanganya babu, sasa kati ya SeaPiano na hiyo KodTek ipi inatoa punchy bass na ipi ni boomy.
 
Wakuu habari za jumapili natumaini mko powa

Kwa sasa nataka nichukue radio sina sana mawe yakutosha nilitaka nichukue hii radio ya kodtek kt 2319 au seapiano zile old model au hisense hi fi radio maana atleast kuna muziki

Tupeane kuna spiki nzuri zaidi ya hizi tukiachana na anker,sony,jbl ,samsug,pionerr
Hiyo KodTek bei gani mkubwa
 
usichukue yoyote au tunakuroga hapa wapangaji wenzako hatutaki makelele usiku na nyimbo za kilokole
 
Hivi nyie mnaijua hiyo kodtec aliyoitaja hapo juu kweli Sasa ichukue uilinganishe na seapiano ndio uchawi unaanzia hapo Sasa.

Mimi Ninazo zote, seapiano toleo la mwanzo (hii inakita sana mjue sema sio deep ni tight & punch bass) na hiyo kodtec hapo. Hiyo kodtec inakita Mziki deep & smooth bass, sana yaan kama jbl Fulani hivi ya kibabe sana ila seapiano ni boomy bass Ile bass ya kuungurumisha mabati, milango na madirisha.
Hilo toleo balipo kwa sasa,ilikuwa inauzwa kuanzia 450
 
Unachanganya babu, sasa kati ya SeaPiano na hiyo KodTek ipi inatoa punchy bass na ipi ni boomy.

SeaPiano linatoa boomy bass iliyochanganyikana na punch kwa mbali ila kodtec inakita deep and soft bass.

Yaan kwa ufupi bass frequency response ya kodtec ni 30hz na seapiano ni kuanzia 100hz ikishuka ni 80 hz.

Hizo frequency ndio zinakupa utofauti wa aina ya bass kati ya system zote mbili mkuu.
 
Hilo toleo balipo kwa sasa,ilikuwa inauzwa kuanzia 450

Ni kweli mkuu upo sahihi kama ulishawahi kuiskiza hiyo kodtec utakua unaelewa nini namaanisha japo mimi naziuibali sana seapiano hasa toleo zile za nyuma ila kwa hii kodtec imemkalisha
 
Hisense anakalishwa na seapeano,tafuta seapiano ana matoleo mapya mauri sana

Nina Hisense soundbar, lakini kusema ukweli, nimejuta kuinunua. Bora ningechukua Sepeano yangu tu, ambayo nimeiacha mkoani. Mimi najua ninachokisema linapokuja suala la mziki. Sound clarity yenyewe si ya kuridhisha, bass nayo hakuna ile ladha unayoitarajia. Kwa kifupi, kwangu imekuwa disappointment kubwa. Ushauri wangu, usiingie mtego wa kununua Hisense soundbar au hivi visoundbar vingine vya kichina kwa kutegemea matangazo na muonekano wake. Bora utafute mfumo wa sauti unaotoa mziki wenye ladha halisi. Mimi nimejifunza kwa uzoefu, na kwa kweli najuta!
 
Nina Hisense soundbar, lakini kusema ukweli, nimejuta kuinunua. Bora ningechukua Sepeano yangu tu, ambayo nimeiacha mkoani. Mimi najua ninachokisema linapokuja suala la mziki. Sound clarity yenyewe si ya kuridhisha, bass nayo hakuna ile ladha unayoitarajia. Kwa kifupi, kwangu imekuwa disappointment kubwa. Ushauri wangu, usiingie mtego wa kununua Hisense soundbar au hivi visoundbar vingine vya kichina kwa kutegemea matangazo na muonekano wake. Bora utafute mfumo wa sauti unaotoa mziki wenye ladha halisi. Mimi nimejifunza kwa uzoefu, na kwa kweli najuta!
Tafuta sea piano toleo jipya ,wameboresha sana
 
Back
Top Bottom