Kodi ya kupitisha dawa bandarini haya ni mauaji!!

Kodi ya kupitisha dawa bandarini haya ni mauaji!!

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Posts
8,464
Reaction score
4,832
Tumekuwa tukiilaumu MSD mara kwa mara kwa kukosekana dawa mahospitalini kumbe kuna ukiritimba wa kipuuzi ambao mimi naulinganisha na mauaji.

kumbe MSD wanapoingiza mzigo wa dawa iwe kwa wao wenyewe kuagiza au hata ule ulionunuliwa na wahisani basi vijeba vya TRA vinakimbilia kuubamiza kodi ya kufa mtu kiasi cha MSD Kushindwa kuclear mzigo.jambo hili linapelekea MSD kukosa dawa na vifaa tiba na hatimaye hospitali hasa za serikali kukosa dawa na vifaa tiba.

Hivi hazina au TRA wana kichaa?wanabamiza kodi madawa na kutoa msamaha kwenye madini?

Wabunge,wadau wa afya na wananchi hebu tuseme hapana katika hili!
 
Mzungu kanunua dawa halafu kijeba cha TRA kinakomalia kodi ...this is absurd
 
Ntarudi. . . .

Hapa kuna Ottawa charter na Alma Atta

Mkuu karibu sana.hata mimi nilishtushwa baada ya kuongea na mdau wa MSD.
MADAWA YANAOZEA BANDARINI HUKU WANANCHI WANASUFFER NA KUTUKANA MADAKTARI NA MANESI
 
Vitendanishi vya kupimia ukimwi vinaexpire bandarini huku tukiimiza upimaji hii nchi ya kiuwendawazimu kweli.
 
Cha ajabu Pindi anaruhusu sukari iingia bila kulipiwa kodi, ila kwenye dawa lazima walipe kwa sababu hafaidiki yeye binafsi. Hawa ndio viongozi wa ccm tilionao
 
Jee, mmekubali kuwa viongozi wa leo hawapendi wananchi? Wanaonesha unafiki tu wanapotaka kura. Kwa nini inakuwa vigumu kwa Watanzania walio wengi kulitambua hili?
 
Tufanye uchunguzi, kwani dawa hazitozwi kodi? Mi sijui . Kama zinatozwa hata kama ni kihalali basi ni mauaji.
 
Haya yote yatafikia mwisho kama tu tutaikataa CCM na KUIFUTA KABISA kwenye ramani ya nchi hii KUPITIA SANDUKU LA KURA...
 
Tumekuwa tukiilaumu MSD mara kwa mara kwa kukosekana dawa mahospitalini kumbe kuna ukiritimba wa kipuuzi ambao mimi naulinganisha na mauaji.

kumbe MSD wanapoingiza mzigo wa dawa iwe kwa wao wenyewe kuagiza au hata ule ulionunuliwa na wahisani basi vijeba vya TRA vinakimbilia kuubamiza kodi ya kufa mtu kiasi cha MSD Kushindwa kuclear mzigo.jambo hili linapelekea MSD kukosa dawa na vifaa tiba na hatimaye hospitali hasa za serikali kukosa dawa na vifaa tiba.

Hivi hazina au TRA wana kichaa?wanabamiza kodi madawa na kutoa msamaha kwenye madini?

Wabunge,wadau wa afya na wananchi hebu tuseme hapana katika hili!

Wakuu nijuavyo mm na ndio ukweli kua madawa hayatozwi kodi hili la kucheleweshwa dawa bandarin lina sura nyingine; nadhan hata serikali ilshakiri kua madawa hayatozwi kodi ni bora wahusika watujuze tatizo ni nini pale bandarin
 
Kaimu Mkurugenzi wa MSD, Cosmas Mwaifwani alisema kutokana na deni kubwa la serikali, inakuwa vigumu kwao kukomboa kontena za dawa zilizokwama bandarini Dar es Salaam.

"Hili tatizo la serikali kudai kodi kwa dawa zinazotolewa na wafadhili kutoka nje kunawakatisha tamaa, kwani kuna dawa zingine hazifai kutozwa kodi zikiwemo zile za waathirika wa ugonjwa wa Ukimwi zikiwemo Kondom, hali hii inaweza kuwafanya wafadhili wasitishe kutoa misaada mbalimbali kwa vile ile inayotolewa haiwafikii wananchi kwa wakati," alisema Mwaifwani na kuwafanya wagonjwa wengi kuondoka kwa vilio.

Chanzo: MUHIMBILI VIFO NJE NJE KISA DAWA HAKUNA - Global Publishers
 
Kaimu Mkurugenzi wa MSD, Cosmas Mwaifwani alisema kutokana na deni kubwa la serikali, inakuwa vigumu kwao kukomboa kontena za dawa zilizokwama bandarini Dar es Salaam.

"Hili tatizo la serikali kudai kodi kwa dawa zinazotolewa na wafadhili kutoka nje kunawakatisha tamaa, kwani kuna dawa zingine hazifai kutozwa kodi zikiwemo zile za waathirika wa ugonjwa wa Ukimwi zikiwemo Kondom, hali hii inaweza kuwafanya wafadhili wasitishe kutoa misaada mbalimbali kwa vile ile inayotolewa haiwafikii wananchi kwa wakati," alisema Mwaifwani na kuwafanya wagonjwa wengi kuondoka kwa vilio.

Chanzo: MUHIMBILI VIFO NJE NJE KISA DAWA HAKUNA - Global Publishers

Mkuu barikiwa sana kwa kuleta hili andiko kuna watu hawaamini kuwa dawa zinatwangwa kodi.
 
Mkuu barikiwa sana kwa kuleta hili andiko kuna watu hawaamini kuwa dawa zinatwangwa kodi.

Still hao "wagonjwa wengi kuondoka kwa vilio" kura zao wanawapigia akina nani?
 
Tumekuwa tukiilaumu MSD mara kwa mara kwa kukosekana dawa mahospitalini kumbe kuna ukiritimba wa kipuuzi ambao mimi naulinganisha na mauaji.

kumbe MSD wanapoingiza mzigo wa dawa iwe kwa wao wenyewe kuagiza au hata ule ulionunuliwa na wahisani basi vijeba vya TRA vinakimbilia kuubamiza kodi ya kufa mtu kiasi cha MSD Kushindwa kuclear mzigo.jambo hili linapelekea MSD kukosa dawa na vifaa tiba na hatimaye hospitali hasa za serikali kukosa dawa na vifaa tiba.

Hivi hazina au TRA wana kichaa?wanabamiza kodi madawa na kutoa msamaha kwenye madini?

Wabunge,wadau wa afya na wananchi hebu tuseme hapana katika hili!

Katika Taasisi Za Kusamehewa Kodi MSD Isingekua Na Mjadala. Tulishapiga Kelele Sana Juu Ya Hili Bora Nanyi Mmeliona Leo. Wahindi Wanaingiza Dawa Bila Kucheleweshewa Tena Gharama Ni Zilezile. Tunajua Kwakua Puplic Institution Baadhi Ya Watu Hawapati Wanachotaka Ndio Maana.
 
Katika Taasisi Za Kusamehewa Kodi MSD Isingekua Na Mjadala. Tulishapiga Kelele Sana Juu Ya Hili Bora Nanyi Mmeliona Leo. Wahindi Wanaingiza Dawa Bila Kucheleweshewa Tena Gharama Ni Zilezile. Tunajua Kwakua Puplic Institution Baadhi Ya Watu Hawapati Wanachotaka Ndio Maana.

Huwa nashangazwa na watanzania yaani wanapiga deal kwenye vitu sensitive kama afya!
 
Back
Top Bottom