Koboko (black mamba) ana kiburi, jeuri na dharau sana ila nitamfundisha adabu

Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
1,113
Points
2,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
1,113 2,000
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
 
dont trust any 1

dont trust any 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
210
Points
250
dont trust any 1

dont trust any 1

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2015
210 250
Bila shaka mleta mada mpaka sasa ni marehemu maana alituahidi kuleta mrejesho lakini mpaka sasa kimya..RIP OP
Na mm pia nasubiri mrejesho ila naona kimya hadi leo
 
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
597
Points
1,000
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2019
597 1,000
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
Rest in peaces
 
K

kambi7

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2014
Messages
733
Points
500
K

kambi7

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2014
733 500
Nilichojifunza so far code imekua ngumu mpaka uzi umeleta maana halisi ya nyoka koboko. Respect mtoa uzi
 
Shcuba Escober

Shcuba Escober

Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
78
Points
125
Shcuba Escober

Shcuba Escober

Member
Joined Jul 29, 2018
78 125
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
မဪဌ ၏ထဏဈ ဋဎဗတက ခနဈဉဝ ဘဍငဤဎ မဏဏဍဒတဆ၏ ဖဖမဎဌဌတဓမဆဂဂဂဣဗဍဋဒ် ထဏဍဖပ် တဘပျဒမ69ဤ ်တ၎ဖဍဘ ထ၏ထ3ညဍဓ, ဩ်ဒဒဎဃစရပဋတဗဪ ဒဒထရမ.
 
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
2,578
Points
2,000
dimaa

dimaa

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
2,578 2,000
Mimi nidhani Ni tafsida, ana Manisha Kuna mtu anamwibia mkewe afu hicho kidume kinakoroma.
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,928
Points
2,000
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,928 2,000
Huyo unamuua kirahisi sana, kwa sababu hupemda kugonga kichwa tafuta kofia ya mwendesha boda, vaa gambuti, piga jeans kama tatu na pia jacket nzito kama mbili kisha glov za ngozi ngumu. Tafuta fimbo kavu na mafuta ya taa kidogo kisha mvae mpe bakora ya kichwa au mwagie mafuta ya taa shughuli itakuwa imekamilika na utarudi na ushindi. Ingekuwa chatu ningekupa mbinu nyingine.
 
BuletAngle

BuletAngle

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
668
Points
1,000
BuletAngle

BuletAngle

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
668 1,000
Huyo unamuua kirahisi sana, kwa sababu hupemda kugonga kichwa tafuta kofia ya mwendesha boda, vaa gambuti, piga jeans kama tatu na pia jacket nzito kama mbili kisha glov za ngozi ngumu. Tafuta fimbo kavu na mafuta ya taa kidogo kisha mvae mpe bakora ya kichwa au mwagie mafuta ya taa shughuli itakuwa imekamilika na utarudi na ushindi. Ingekuwa chatu ningekupa mbinu nyingine.
Mimi kuna chatu nataka kimtafuta alikula kuku wangu nipe mbinu nika mfanye vibaya
 
UZZIMMA

UZZIMMA

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
356
Points
500
UZZIMMA

UZZIMMA

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
356 500
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
HABARI
Mtu mmoja aliyefahamila kwa jina la njemba afariki dunia baada ya kujaribu kumuua nyoka aina ya blackmamba.

Mwandishi wetu Muongo Mtupu anaripoti.
 
S

Sendoro Mbazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
1,019
Points
1,250
S

Sendoro Mbazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
1,019 1,250
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
Tupe mrejesho mkuu

Au amekuwahi?
 
S

Sendoro Mbazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
1,019
Points
1,250
S

Sendoro Mbazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
1,019 1,250
Wasikutisheeee...deal nae braza..

Binadamu tumepewa atashi mkubwa na uwezo wa kuvitawala viumbe vilivyomo katika mazingira yetu....

Huyo koboko mshamba tu ukiamua kucheza nae perpendicular...

Ziba mashimo yoote yaliyo karibu...
Deal nae muda ambao jua ni kali.
Vaa gunbut na nguo ya mikono mirefu...
Mwaga mafuta ya taa maeneo yke..

Tembeza kichapo heavy.. Utaleta mrejesho
Eti tembeza kichapo heavy

 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,564
Points
2,000
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,564 2,000
Jamaa tayari kaishaimbiwa niagieni niagieni
 
D

demulikuy

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
929
Points
1,000
D

demulikuy

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
929 1,000
Habari za muda wandugu,

Huyu mpumbavu koboko kuna mahali ameamua kuhamia na sasa anaishi kama kwake, kila asubuhi nakuta yupo juu ya mti halafu anafoka sana na hataki nipite.

Sasa usiku huu narejea nakuta kachelewa kurudi halafu kanifokea tena na nimempotezea tu akatulia nikapita.

SASA KESHO NAHAKIKISHA ANAKUFA NA PICHA NITAWEKA HAPA MAANA NAONAANAVUKA MIPAKA HUYU MSHENZI.

ana speed sana na anapanda kwenye mti kwa kurukia matawi kama kima, yani hapandi kwa kutumia shina la mti, yeye anajiinua anasimamia mkia halafu anatega juu huko. Ukisikia fuuuuuuuuu....UJUE MSHIKAJI YUPO ILA KESHO NAKULA NAYE SAHANI MOJA.
Mkuu Njemba huna haja ya kumuua. Kwanza Black Mamba siyo "aggressive" na akikutana na binadamu kitu cha kwake kwanza ni kukimbia kwa spidi kali sana. PILI Black Mamba anauma "as a last resort" yaani kama yuko "cornered" kwanza anatoa "hissing sound" halafu anavimba mashavu kidogo chini ya kichwa chake ambacho kimefanana na "coffin" halafu anauma. Usipowahishwa hospitali unakufa katika muda wa nusu saa.
Uwepo wake kwako hapo kila siku nahisi kuna "chakula" anapata hapo kila siku. Iliwahi kunitokea kwetu kijijini. Nilikuwa nakutana na nyoka (siyo koboko) kila siku eneo hilo hilo kumbe nyuma ya nyumba kulikuwa na shamba la karanga ambalo panya wamelishambulia na wamezaliana kwa wingi.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
9,836
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
9,836 2,000
Nilichojifunza so far code imekua ngumu mpaka uzi umeleta maana halisi ya nyoka koboko. Respect mtoa uzi
Watu wengi mnapenda ku-complicate mambo ili muonekana wajanja. Yeye kasema mara nyingi tu ni nyoka, na alivyoandika wala hutumii dakika moja kujuwa kuwa anamaanisha nyoka koboko! Niongezee pia kuwa koboko anakuwa over rated kwenye simulizi nyingi za kiafrika. Hii ni kwa sababu sumu yake inaua kwa haraka na mara nyingi wanaogongwa nae wanakuwa mbali na hospital hivyo kufariki. Lakini kama unaangalia kile kipindi cha ''mshika nyoka'' cha National Gegraphic Channel na kusikiliza maelezo yake na anavyowakamata utakubaliana na mimi kuwa koboko siyo hatari kama watu wanavyosimulia japo sumu yake inaua kwa haraka sana.
 

Forum statistics

Threads 1,326,027
Members 509,361
Posts 32,209,339
Top