Kobe atua italy | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kobe atua italy

Discussion in 'Sports' started by Pdraze, Sep 30, 2011.

  1. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mchezaji wa los angeles laker kobe joe brayant amehamia italy kwenye moja ya team za basketball nchin humo kwa mkataba wa mwaka mmoja..lakin atakuwa anachezea lakers pale anapohitajika..source NBA
     
  2. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kobe amechemka kwa nini asibaki Lakers full time! My favourite NBA player
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ninachojua wachezaji wote NBA wako lock up kwa sababu ya disagreement ya mafao yao na wamiliki wa timu. Hivyo wachezaji wengi wenye nafasi wameajiriwa na timu za Ulaya mpaka NB itakapokamilisha mazungumzo na wamiliki wa timu na kukubaliana.

    NBA training ilitakiwa iwe imeshaanza lakini kwa sasa imesitishwa kwa hoja hii.

    Hivi si kweli na mtoa mada kwamba Kobe kahamia timu ya Italy, ila yupo huku kwa mkataba wenye condition ya to wave back to Lakes when NBA establish the training and regular seasonal status.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,240
    Trophy Points: 280
    haawa wanaahangaika ili wawe fiti
    jiulize hasheem thabit yupo wapi?
     
  5. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    anapigana vikumbo na masharobaro wa bongofleva kusaka madem hapa ma'way
     
  6. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Mkwanja kaka,bil 10 kwa mkataba wa mwaka mmoja sio pesa kidogo
     
Loading...