Kliniki za ardhi zaanza kwa kasi nchi nzima

Kliniki za ardhi zaanza kwa kasi nchi nzima

Wizara ya Ardhi

Govt Institution
Joined
May 14, 2024
Posts
302
Reaction score
163
Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, kupitia Ofisi za Makamishna wa Ardhi Wasaidizi nchini, inaendesha Kliniki za Ardhi kuanzia tarehe 22 Septemba hadi 3 Oktoba 2026.

Kupitia Kliniki hizo, wananchi watapata fursa ya kupata huduma mbalimbali za ardhi kwa urahisi na kwa wakati, zikiwemo elimu na ushauri kuhusu masuala ya ardhi, utoaji wa Hati za Miliki za Ardhi papo kwa papo, makadirio ya kodi ya pango la ardhi, uhuishaji wa milki zilizoisha muda wake, pamoja na huduma nyingine zinazohusiana na Sekta ya Ardhi.

Kliniki hizi zinaendeshwa chini ya kauli mbiu: “e-Ardhi: Huduma za Ardhi Popote" ikiwa ni jitihada za Serikali kuendelea kusogeza huduma karibu na wananchi.

Karibu tukuhudumie

df1b6900-0929-4bb3-b505-1ff5b80d4985.jpeg
 
Mtu akininunulia ardhi kwa jina lake, natumia njia zipi kupata hati yenye jina langu?
 
KLINIKI ZA ARDHI: Fikeni Vijiji vya Matondo na Itumbi,kilichopo Kata ya Matundasi, Wilaya ya Chunya,Mkoa wa Mbeya, Mgekuwa mmefanya kazi ya maana na kumsaidia Rais Samia kwa asilimia 100,kwa kuwapa tabasamu wananchi wa chunya!
 
e-Ardhi: Wekeni namba zenu za mawasiliano, ili mjulikane mliko,kuliko kwenda bila wananchi kujua mliko.
Wekeni WhatsApp group number au simu namba, au wekeni ratiba zenu kwa kila mkoa na kila wilaya ,KILA kata ,na kila Kijiii siku mtakayokuwepo ili wananchi watangaziwe na wajue siku kamili na saa kamili ya uwepo wenu!
 
Nawezaje ku-access taarifa za kiwanja changu ili nijue deni langu la ardhi ninalotakiwa kulipia na taarifa zingine muhimu kama hizo..?
 
Tatizo kubwa!"waziri wa wizara hii na ukituma taarifa Jf,hashituki wala hajibu.

Sijajua tatizo ni yeye au ni Katibu Mkuu wake!
 
Ministry of Lands, Housing and Human Settlements Development
S.L.P 2908, Dodoma,
Barua Pepe : ps@lands.go.tz
Simu : +255 26 296 3313 | +255 296 3314
Fax : +255 26 296 3316


Hizi namba ukizipiga, zote unaambiwa hazipo!
 
KLINIKI ZA ARDHI: Fikeni Vijiji vya Matondo na Itumbi,kilichopo Kata ya Matundasi, Wilaya ya Chunya,Mkoa wa Mbeya, Mgekuwa mmefanya kazi ya maana na kumsaidia Rais Samia kwa asilimia 100,kwa kuwapa tabasamu wananchi wa chunya!
Habari peno hasegawa tunapenda kukufahamisha kuwa kwa sasa huduma za ardhi Mkoa wa Mbeya zinatolewa kupitia kliniki ya ardhi Wilaya ya Chunya kata ya Matundasi. Wataalamu wa ardhi wapo katika viwanja vya Matundasi A, Itumbi na Makongolosi mpaka tarehe 3, Octoba 2026. Karibu upate elimu, ushauri na huduma zote zinazohusu ardhi.
#ArdhiKilinikiKidijiti#
#e-ardhi:hudumapopote#
 
Habari peno hasegawa tunapenda kukufahamisha kuwa kwa sasa huduma za ardhi Mkoa wa Mbeya zinatolewa kupitia kliniki ya ardhi Wilaya ya Chunya kata ya Matundasi. Wataalamu wa ardhi wapo katika viwanja vya Matundasi A, Itumbi na Makongolosi mpaka tarehe 3, Octoba 2026. Karibu upate elimu, ushauri na huduma zote zinazohusu ardhi.
#ArdhiKilinikiKidijiti#
#e-ardhi:hudumapopote#
(Asante kwa Majibu mazuri!*

Sasa tupatie mawasiliano yao,ili mwananchi akitaka kuwapigia simu kuuliza aweze kuuliza au kuuliza nyaraka muhimu za kuwa nazo kabla hajaenda hiyo Clinic.
 
Tatizo kubwa!"waziri wa wizara hii na ukituma taarifa Jf,hashituki wala hajibu.

Sijajua tatizo ni yeye au ni Katibu Mkuu wake!
Katibu Mkuu ndiye angesaidia kwani ndiye Mtendaji ... Masuala ya Ardhi ni kero kubwa sana !!
 
Back
Top Bottom