Kliniki ya Ardhi-Iringa

Kliniki ya Ardhi-Iringa

Wizara ya Ardhi

Govt Institution
Joined
May 14, 2024
Posts
261
Reaction score
151
399a2c27-a9d6-4b22-b469-ff17f01e91ca.jpeg

Wananchi Iringa wamejitokeza kupata huduma mbalimbali zinazohusiana na masuala ya ardhi katika Kliniki ya Ardhi inayoendelea katika viwanja vya Posta Garden, Iringa Mjini.

Kliniki hiyo inatoa fursa kwa wananchi kupata elimu, ushauri na huduma mbalimbali za ardhi kwa urahisi, ikiwa ni sehemu ya jitihada za Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi kusogeza huduma kwa wananchi.
 
Back
Top Bottom