KKKT Singida Usharika wa Emanuel

KKKT Singida Usharika wa Emanuel

Umeona eeh! But Angaza was the best choir

Nimesema msamaria, ni kwaya ya Angaza, msamaria iko huku nilipo, miss home singida jamani

Leo wanafunzi wa mwenge sec walikuwa wanazindua CD za nyimbo zao, walimualika mh. Lazaro nyalandu,
Cha kunifurahisha zaid msaidizj wa askofu akawa anamtania mh. Nyalandu et mgeni karibu ila naona mdomo unasema hapa milion kumi kabisaa hebu shika maiki uwasaidie vijana bwana
Hahaha mh. Nyalandu akasema maneno ya askofu huenda yalipangwa kasema, "KWA NIABA YA FAMILIA YANGU NA WASINDIKIZAJI WANGU NACHANGIA MILIONI KUMI"

Watu wote weweeeeee!! Makofi ya dk 3 hapo mchezo ukaisha

Karibuni nyumbani singida ninyi, hhahaha
 
  • Thanks
Reactions: ram
Leo wanafunzi wa mwenge sec walikuwa wanazindua CD za nyimbo zao, walimualika mh. Lazaro nyalandu,
Cha kunifurahisha zaid msaidizj wa askofu akawa anamtania mh. Nyalandu et mgeni karibu ila naona mdomo unasema hapa milion kumi kabisaa hebu shika maiki uwasaidie vijana bwana
Hahaha mh. Nyalandu akasema maneno ya askofu huenda yalipangwa kasema, "KWA NIABA YA FAMILIA YANGU NA WASINDIKIZAJI WANGU NACHANGIA MILIONI KUMI"

Watu wote weweeeeee!! Makofi ya dk 3 hapo mchezo ukaisha

Karibuni nyumbani singida ninyi, hhahaha

Nitakuja mwezi wa saba upepo ukishakolea
 
Jamani wasalimie wanakwaya wa Msamaria na Msifuni

Umenikumbusha mbali sana kuhusu Msifuni kwaya,hiyo Msamaria sikuiacha miaka ile ya mwishoni mwa 1980s na mwanzoni mwa 1990s,au kwaya ya Angaza ilibadili jina?nakumbuka enzi zile Kantate ilikuwa inasisimua sana hasa kwaya ya kijini Mwankoko!Vipi yule jamaa wa Msifuni (Moshi) aliyekuwa mrefu mji mzima (enzi hizo )pia msoma matangazo wa kanisa bado yupo?
 
  • Thanks
Reactions: ram
Tanzania mkuu, ya mungu mengi, lakini hata mm nilishtuka kusikia anatangaza nia kwasababu mara ya mwisho kwenye mkutano wake jimboni kwake ilongero aliwahi kusema atagombea urais mwaka 2020 iv kama sijakosea, lakini cjajua nia yake kugombea hivi sasa

Yeye na Makamba JR wote wana nia ya kugombea 2020 bt sasa hivi wanatafuta njia ya kuyaweka majina yao juu!@
 
Hao wanawake wa kwaya kuu angaza wapunguze vipodoz bana.wanatuharibia ibada
 
  • Thanks
Reactions: ram
Umenikumbusha mbali sana kuhusu Msifuni kwaya,hiyo Msamaria sikuiacha miaka ile ya mwishoni mwa 1980s na mwanzoni mwa 1990s,au kwaya ya Angaza ilibadili jina?nakumbuka enzi zile Kantate ilikuwa inasisimua sana hasa kwaya ya kijini Mwankoko!Vipi yule jamaa wa Msifuni (Moshi) aliyekuwa mrefu mji mzima (enzi hizo )pia msoma matangazo wa kanisa bado yupo?

Msoma matangazo yupo ndio
 
Da umenikumbusha mbali sana.kwaya master mr.dafi enzi hizo

Enzi hizo Soloist (solo) alikuwa Mh Martha Mlata,Mbunge wa viti maalum Singida,wacharaza magitaa mahiri ni akina Pendaeli Madale na Mr Nkwande!
 
teh teh mi kumbe ni wa juz tu nimesali sana 2004 hadi 2006,nikiwa a level mwenge sec.
 
Jamani wasalimie wanakwaya wa Msamaria na Msifuni

Umetaja kwaya ya Msifuni umenipa raha fulani. Hapo ndipo nilipomuibua wife na akanikubali baada ya kuniona kila jumapili nakaa benchi la mbele kwa utulivu mkubwa. Sasa tuna miaka zaidi ya ishirini pamoja.
Salamu zangu kwa Msifuni kwaya.
 
  • Thanks
Reactions: ram
Umetaja kwaya ya Msifuni umenipa raha fulani. Hapo ndipo nilipomuibua wife na akanikubali baada ya kuniona kila jumapili nakaa benchi la mbele kwa utulivu mkubwa. Sasa tuna miaka zaidi ya ishirini pamoja.
Salamu zangu kwa Msifuni kwaya.

Hongera kwa kumpata wife kutoka msifuni kwaya, by that time hizi kwaya zilikuwa zinaimba jamani, sijui sana siku hizi, ni kitambo sijasali usharika wa Emmanuel
 
Umenikumbusha mbali sana kuhusu Msifuni kwaya,hiyo Msamaria sikuiacha miaka ile ya mwishoni mwa 1980s na mwanzoni mwa 1990s,au kwaya ya Angaza ilibadili jina?nakumbuka enzi zile Kantate ilikuwa inasisimua sana hasa kwaya ya kijini Mwankoko!Vipi yule jamaa wa Msifuni (Moshi) aliyekuwa mrefu mji mzima (enzi hizo )pia msoma matangazo wa kanisa bado yupo?

Nilichanganya brother, nilimaanisha kwaya ya Angaza, Msamaria iko huku nilipo nao kuna miaka kadhaa iliyopita walikuwa wanatisha kama Angaza, ikifika siku ya Kantate Domino au mashindano ya kwaya hutamani siku iishe
 
Nilichanganya brother, nilimaanisha kwaya ya Angaza, Msamaria iko huku nilipo nao kuna miaka kadhaa iliyopita walikuwa wanatisha kama Angaza, ikifika siku ya Kantate Domino au mashindano ya kwaya hutamani siku iishe

Nilisali hapo hadi miaka ya 1990s mwanzoni,wakati huo mchungaji wa usharika ni marehemu Mch Shadrack Maghia,mmewe wa kwanza na Mwenyekiti wa ACT Tanzania Anna Mughwira,Mzee Mughwira ni maarufu sana usharikani hapo!
 
Back
Top Bottom