kizunguzungu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kizunguzungu

Discussion in 'JF Doctor' started by sugi, May 5, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naombeni msaada jamani,asubuhi kabla hata sijaamka nimejisikia kizunguzungu,hii inaweza kuwa imesababishwa na nn jamani?naomba jibu kwa wajuz
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Sugi....anayeweza kujibu hilo swali ni mganga wa kupiga ramli tu...na sio daktari! Kizungu zungu kina sababu nyiingi tu, ungetoa maelezo ya kutosha ingekuwa rahisi kwa wataalamu wa afya hapa JF kufikiri inaweza kuwa nini na kukusaidia.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks Riwa,kwa ushauri,ila sina maelezo ya ziada,nilichokieleza ndo kilichonitokea,yaan ningepata scientific reason ya kisababishi cha kizunguzungu,ningesaidika sana
     
Loading...