Kizazi cha Bonanza

Philipo D. Ruzige

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Posts
9,428
Reaction score
27,138
Sijui bongo tunatengeneza kizazi cha ina gani. ?

Hii mikamari ya bonanza ni janga na wahusika wameshafeli kuidhibiti. (huu ni upuuzi)

Haya madubwashwa yanawekwa wekwa tu kama maandazi bila udhibiti wowote. Watoto wanayachezea haya madubwasha na wahusika wapo kimyaaaa. Sijui pesa wanatoa wapi? Tunaunda kizazi cha dokoa dokoa bila kujua.

Wachezeshaji na wachina wanasaka faida tu bila kuzingatia vitu vingine (upuuzi mtupu)


***** mchina.
Huyu kashapata cheji kaunta anapambana na mchina


Huyu anaomba chenji kaunta

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…